Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa polisi wapya kutoka ccp nawaomba watulie, tutaonana wabaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Apr 24, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ameletwa hapa dar kwa ajili ya sherehe za Muungano, lakini cha ajabu wanajifanya kujua kuliko wazawa. watu wenyewe hawana hata miezi mitatu mtaani wanaleta kibase. Nahofia wakishapata hela za Muungano baada ya kwata ntapiga mtu na kirungu, wenzao wameshapangiwa kazi mkoa lakini wenyewe kuzurula wanatupiga piti mtaani. Mimi nawavutia pumzi. sijui kwanini polisi wahusike kwenye maswala ya siasa, eti mwendo wa kasi, wa kazi gani? nimechukia sana. ova
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Polisi ndiyo serikali kamili au?
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Vipi mzee amevamia koloni lako nini!
     
  4. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kulikoni ndugu wanakuzuia usiende nyumba ndogo usiku wa manane.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Kuna wenzao wamekula dili huko Uvinza wakajidai wamemfumania mchina wakala mlungula wa $300 na Tshs. 10,000.00 walikuwa watatu. Mchina akawashitaki ikagundulika kwamba Mchina alikiwa akila uroda na MHudumu Mmoja wa Bar kwenye nyumba ya kulala wageni. Huyo mhudumu alikiwa na uhusiano wa kimahaba na mmoja wa askari hao hivyo maaskari wakaenda kufumania na kuchukua hongo!

    Wameshitakiwa kijeshi na wamekutwa na hatia hivyo kufukizwa jeshini kwa fedheha.

    Mkuu hao madogo waamboe wapitie mitaa ya huku Kitunda watakutana na kombati
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wanajifanya wao wanajua sana. Madogo tuu!..wamepangiwa kufanya kazi mkoa lakini wameletwa dar kupiga gwaride siku ya muungano, ikifika jioni wanajifanya kutunisha vifua.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkuu dudu hayo ndiyo marupurupu ya jeshi yaliyobaki komaa nao tu, hata mimi wakati namaliza JKT Bulombola nilisafiri bure kwenye treni toka Kigoma hadi Dar kwa kutumia kombati za jeshi hakuna mtu aliyethubutu kuniuliza nauli.
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Polisi kamata kidevu kinawasha kamwambie baba yako akupikie ugali ugali ndiyo nini ni mtindo wa kisasa,,,,,,,,,
     
  9. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanikumbush mbali sana
     
  10. remon

    remon JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu huku hawa jamaa huwa tuwapa ndonga sana. mi Binafsi siwapendi sana mapolisi ingekuwa amri yangu ningefuta jeshi la polisi tanzania ...
     
  11. B

    Bagram Army Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wape kitu inauma wakiwashinda mje mjifunze mbinu huku arachuga kwa machalii.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ingekuwa hivyo tungeshukuru. hawa wa siku hizi hawana mchezo kama ile ya kuruka kamba. wakishatoka kunywa bia za bure barracks wanafanya kweli wale hawana akili.
     
Loading...