Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndiyo maadui wa mchakato wa katiba mpya kwa miaka 50 inayokuja !!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by JOB SEEKER, Nov 19, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Tunao maadui wa mswada wa Katiba mpya
    kwa miaka 50 inayokuja katika Taifa la Tanzania.

    hawa maadui tunatakiwa kuwapinga vikali katika mchakato
    wa katiba mpya inayokuja.

    Maadui wameonyesha ubnafsi katika mchakato huu na kuchukua nafasi ya watanzania

    Maadui hawa ni pamoja na wabunge wa ccm na cuf, AG,Waziri wa sheria na katiba pamoja na mkuu wa nchi

    watu hawa ni hatari na ni janga la kitaifa kwa miaka hamsini ijayo ndugu

    zangu.tunatakiwa kutumia busara zenye utaifa kuliko kufikiri ccm au cuf

    itanufaika vipi na mchakato huu,Mfano mzuri ni katika miaka hamsini ijayo tunaweza tusiwepo na cmm wala cuf bali watanzania bado watakuwapo.

    Ninatoa rai kwamba maadui hawa pamoja na wengine namna hii wapingwe

    vikali kwa namna yoyote ile kwani ni kikwazo juu ya haki ya watanzania.
     
  2. P

    Paul J Senior Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa maadui hawana macho na masikioni hata ukiwapinga! Na kwa kuwa hawana macho siku wakitumbukia shimoni ndipo ukombozi wa taifa hili utakapotimia! Ombeni siku za kutumbukia shimoni kwa maadui hawa zisiwe nyingi ili ukombozi wa kweli upatikane!
     
Loading...