Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hausigeli Azikata Kwa Kisu Nyeti za Mwarabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 15, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mfanyakazi wa ndani toka Ethiopia aliyekuwa akinyanyaswa sana na bosi mwarabu wa Dubai, amelipiza kisasi kwa kuzikata kwa kisu na kuzinyofoa sehemu za siri za bosi wake.
    Mwanamke raia wa Ethiopia aliyekuwa akitafuta riziki zake mjini Dubai kwa kufanya kazi za ndani, anashikiliwa na polisi baada ya kuzikata kwa kisu sehemu za siri za bosi wa kiume ambaye alikuwa akimnyanyasa sana,

    Kwa mujibu wa gazeti la kila siku la Dubai la 7Days, msichana huyo aliamua kuzikata kwa kisu na kuzinyofoa kabisa sehemu za siri za bosi wake kama kisasi kwa mateso aliyokuwa akiyapata toka kwa bosi wake huyo.

    "Polisi walimkuta mwanaume huyo akiwa amepoteza damu nyingi sana, mfanyakazi wake wa ndani aliukata kwa kisu uume wake", ilisema taarifa ya polisi wa Dubai.

    "Mfanyakazi wake wa ndani alisema kuwa bosi wake alikuwa akimnyanyasa sana na siku ya tukio bosi wake alimtaka amfanyie masaji ambapo mfanyakazi huyo wa ndani alikasirika na kuamua kwenda jikoni kuchukua kisu, alimshambulia bosi wake na kisha kuzikata kwa kisu nyeti zake", ilisema taarifa ya polisi.

    Mfanyakazi huyo wa ndani anashikiliwa na polisi kwa kosa la kufanya shambulio la kudhuru mwili wakati bosi wake amelazwa hospitali akipatiwa matibabu.

    Haijajulikana wazi kama kipande cha nyeti zake kilichofolewa madaktari waliweza kukiunganisha tena au la.

    Nchi za kiarabu zimekuwa zikikosolewa katika siku za karibuni na taasisi za kutetea haki za binadamu kutokana na matukio ya unyanyasi wa wafanyakazi wa ndani ambayo yamekuwa yakitokea mara kwa mara katika nchi hizo.
    5601806.jpg
     
  2. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du hatari! Mkuu naona umetuwekea picha ya silaha iliyotumika!!
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    zana ina damu kabisa!salaam kwa wazee waliozoea kugonga mabeki 3
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    angezitafuna kabisa :disapointed:
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    huyo amearibu angezila kabisa hawana adabu ..we unakata unaziachia zinarudishwa unameza kabisa wakapasue tumbo wazitoe
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    utakula mbichi bila kuzichoma kuna utamu hapo!
     
Loading...