Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuwezi kuvumiliana japo kiduchu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Feb 18, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Namaanisha niyasemayo.
    Kama tumeweza kumvumilia Mchambuzi na yale mathread yake marefu kama pasi za Liverpool, na kama imewezekana kuwavumilia FF, MaxShimba et al na udini wao karibu every post they make, tumevumilia signature ya Invisible ambayo ni kejeli ya waziwazi, licha ya kwamba imeambatana na Mail adress ambayo ni bosheni.
    List goes on,
    tumevumilia hawa maselebriti wa Chit-Chat na MMU ambao licha ya kuwa na posts na like za kumwaga, 75%> ya post zao ni pumba. Tumeweza kumvumilia Mwanakijiji, who posts nothing but siasa, tumemvumilia Dr. W. Slaa (wa JF), who never give a damn visit kwa jukwaa la Chit-Chat, even a single visit? Tumeivumilia thread ya Arsenal, iliyo ndefu kuliko zote humu JF, with more than 15'000 posts and several k's views...
    Aah, tumeweza kumvumilia my 'ONE AND ONLY', G. Mpolee na ID zake tatu humu jamvini...
    Why the same uvumilivu usiwe kwa Mphamvu, don't you see that hayo mnayoyaita matusi ni sehemu ya 'repetoir' yangu?
    Nakula ban ya 5 sasa kwa ajili ya hayo matusi, jamani?
    Ni wakati wa mods, admins na member kunivumilia kidogo.
    I am badly in need of your tolerance, TIRED OF PRETENDING!
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ehehehehe duuh leo umeamua kutoa dukuduku lako.. Hopefully admins imewahusu hiyo kitu.. Mi nakukubali kisirisiri hukuwahi kujuaga tu jembe
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    mi ni mtu wa kufunguka siku zote, ila la leo limenigusa kwa sana.
    Nashukuru kwa kuwa wazi kuna unanizimia, hata hao wanaodiss huwa wamekubali kiaina.
    Thanks once again mkuu...
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    waambie hao! Hawawezi kuvumilia hata kiduchu!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tombooka Baba Tombooka !
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Meaning??
     
  7. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,639
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Umekula wewe?
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    It means - Funguka Baba Funguka !
    Tombooka ni neno la Ki-Congo lenye maana ya Talk , S a w a s a w a ?
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    GM kakuacha kwenye mataa chezea watoto ya mjini sasa naona umepagawa
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wivu haufai mdogo wangu.
    Ungejua kama ndo nashuka juu ya kifua hapa si ungepasuka?
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    watu gani hawapendi kubadilika kama msahafu bwana.
    Maisha imebadilika siku hizi, hivi vi-******** ****** vimegeuka viitikio instead of matusi.
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ah?
    Jole na kutomboka ziale ya mu-JF, zi bina kujela ate na mu-forum. Uchungu balio ya mati...
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    W a p a s u l i e
     
  14. h

    hayaka JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ujumbe umefika
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Nilisikitika walivyokupiga ban to be honest..kuna mambo chungu mbovu humu yanapita hivihivi tunavumilia.Nakumbuka last time mlikuwa mnapanga na G.Mpolee kumsuta mbea wenu..loh ghafla upo kifuani....we mkale,Nitonye analia tu.

    Ushauri mwingine,rudisha ile avatar uliyonyoa kiduku..its your brand men
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    Ungenitaja.
     
  17. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Sasa kwa nini unatukana na unajua ni kinyume na rules za JF? hao wengine wanaovumiliwa wanatoa povu ila hawavunji sheria. na wewe jaribu basi.
     
  18. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mzazi Mp!
    Pole na mikasa yote, ila na wewe unge wavumilia kama wao wanavyowavumilia hao uliowataja!
    Si unajua life huwezi ukapata kila unachotaka!
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nashukuru sana mkuu.
    Ila fo sho, I hate double standards. JF sio msahafu hata usibadilike, dunia pia imebadilika mkuu, sheria zipo ili ziwafae watu, na sio watu wazifae, thats why zinabadilika kila mara.
    Sijui kwanini watawala wa JF wanakuwa na shingo ngumu hivi?
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    uzuri ni kuwa JF inaakisi uhalisia wa mwananchi wa kawaida, akiwemo mimi. Sasa kama ndivyo tulivyo kwanini tusiwachwe tukaishi maisha yetu halisi badala ya kuleta U-Hollywood humu.
    Kuhusu hao, nimewa-cite ili kuleta uhalisi wa hoja yangu.
    Nahitaji sana uvumilivu wenu...
     
Loading...