Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatutaki megawatt,tunataka umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Jul 20, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ccm sisi wananchi mnasumbua vichwa vyetu na megawatt zenu.
    Sisi tunaitaji umeme siyo megawatt.
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    watu wangapi wanajua maana ya megawatt ni nini?
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    l
    Tri-lion, Billion ni baadhi ya maneno ya kuwachanganya wananchi.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sisemi MENGI
    Kwa staili hii kweli tumekwisha
    Jairo hongo.jpg
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si wametuona wananchi mbumbumbu
     
  6. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    takwimu zinaonesha uchumi umepanda kwa asilimia 7, hilo ni ongezeko kubwa...hahahahaha dah bongo bwana..wakati raia choka mbaya, mambo ya megawati wkt giza totoro
     
Loading...