Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuta endelea au kukua kisiasa kama tutaendeleza siasa za uhongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FREDRISH FELIX, Mar 14, 2012.

  1. FREDRISH FELIX

    FREDRISH FELIX New Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu mwenye uhakika kua Jack Masamaki(mgombea wa udiwani kirumba,mwanza) alikamatwa usiku wa jana kwa kosa la kugawa pesa,na bado mbunge wa ilemela anathibitisha kua ni kweli kupitia mwandishi wa gazeti la mwananchi je mbunge huyo alikuwepo eneo la tukio au anasikia tu?na kwa habari zilizo hewani ingawa azina uthibitisho ni kuwa mbunge huyo alikuwa amelewa je atasemaje ukweli kwa hali iyo?
    Jameni tusiwe waenezaji wa habari za uhongo.
     
  2. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,596
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Si bora huyo mbunge ana kisingizio cha ulevi, je Pinda kuhusu mauaji ya Arusha pale bungeni ana kisingizio gani, Na hao mapolisi wa morogoro wanaobisha kwamba Waziri Malima hakuwa na Smg wakati Malima mwenyewe tulimsikia kupitia TBC1 Kwamba aliachiwa hzo silaha tena sio silaha tu kwa mujibu wa Maelezo ya Waziri malima huyo mwizi alimwachia mtaji mkubwa(Bunduki) bila kuuiba.
     
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kama mtu kasema uongo, wewe sema ukweli wake. Kama na wewe huujui ukweli kaa kimya. Kama ukweli uliosemwa umekuuma, vimba na upasuke!
     
  4. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Halafu siasa za "uhongo" ndo zipi hizo tena?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe unawashangaa watu wa humu JF na hasa wale wanaojiita wapenzi wa CHADEMA. Ndiyo zao uongo mtupu hawana sera tena sasa wamebaki kuwahadaa wananchi. Na mwanza msiposhtuka mapema mkawapiga chini hawa CHADEMA itakula kwenu. Kwanza huyo mbnge wa Ilemela yukoje manake mimi namsikiaga tu kwenye matukio ya pombe pombe tu.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inaonekana wewe ndo limekugusa sana , humu hapasuki mtu. umeshaambiwa Mbunge wa Ilemela alikuwa amelewa sasa unataka uambiwe ukweli gani? au ndo wale wale hujaitwa unakimbilia kuitika beee. Vimwana wengine bwana puuu.
     
Loading...