Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatupaswi kuwalaumu Marehemu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by leroy, Jun 1, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hoja iko Mezani wana jamvi,
    Nimekuwa nikiwasikia baadhi ya watu wakisema hakuna haja ya kuwalaumu na kuwashutumu watu waliokufa mathalan hata kwa mambo yanayoathiri wale walio hai walioachwa.
    Nataka kujua kimantiki, hoja hii ina ukweli wowote?

    Vietnam3_13_RoadFromDalat_ChristianGraveyard.JPG
     
  2. L

    Likavenga Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hoja hiyo ina mantiki na ukweli kwa vile hata ukimlaumu marehemu haisaidii kwa vile amekufa na hazisikii lawama hizo.Lawama ziende kwa aliye hai ili aweze kujirekebisha.
    NB:Watu wanaweza kujifunza kupitia makosa ya marehemu ili yasijirudie na kuleta athari kwa jamii.
     
  3. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Marehemu hawezi kujitetea, ukimlaumu, unamuonea, angekuwa hai angeweza kujibu shutuma, akiwa mfu, unakuwa unajipendelea, maana utabwabwaja peke yako, halafu hatutausikia upande wa pili.
    Ndo maana hata wakati wa msiba, sifa nzuri za marehem ndizo hutamkwa.
    Mkisema mabaya yake, mnamuonea kwa vile hana nafasi ya kujitetea, maana huenda anasingiziwa.
    Mabaya na lawama kwa marehemu humuachia yeye na Mungu wake wamalizane huko!
     
  4. J

    JOJEETA Senior Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza kwa mtu mwenye akili zake timamu hawezi kumlaumu marehemu hata kidogo........kwanza utaonekana huna akili kwa kweli coz hackii wala hawezi kujibu,so haina haja ya kumlaumu marehem
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Marehemu hata kama ukimlaumu ataamuka ili ajirekebishe?.
    THE UNSEEN IS ILLUSTRATED BY THE SEEN.
     
Loading...