Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatua za kinidhamu zichukuliwe mara moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ladslaus Modest, Sep 14, 2008.

  1. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapendwa Mods na wana JF, mie ninapendekeza hatua za kinidhamu zichukuliwe dhidi ya Mtu mmoja anayeandika thread za matusi na kuposti hapa JF tangia jana.

    Kama inawezekana kuwepo na ombi maalum la mtu kujirejista, maana huu uhuru wa kujirejista ndio unaofanya baadhi ya wenzetu wasio na maadili kuandika matusi hapa.

    Nawasilisha

    Mchungaji Ladslaus
     
  2. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #2
    Sep 14, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono
     
  3. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    heshima yako mchungaji,
    ulichosema ni kweli kabisa,naona JF inavamiwa sasa,huu uhuru naona wengine wanautumia vibaya
    ushauri wangu
    kama mtu unaona huna cha kupost basi ni vizuri kuwa msomaji tu,kwani hapa hakuna mashindano ya mabandiko wala hatutafuti mshindi wa bingwa wa mabandiko mengi,ustaarabu tuuweke mbele
     
  4. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #4
    Sep 14, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtimti,
    Unafikiri huyo mtu ana shida na post nyingi? kafungua account mpya kwa ajili ya kutukana tu, ndiokwanza ana post 2. Nafikiri iwepo restriction sasa, ukitakakujiunga basi utume maombi maalumu. Maana tunatumia vibaya uhuru huu.
     
  5. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jana alitumia jina tofauti na sasa, leo asubuhi ametuma posti karibu kila jukwaa. Ninachoshukuru ni kuwa mods wanazifuta mara anapotuma. Ila ni vyema kukawepo na maombi maalum kama yeyote anataka kuwa 'member' wa JF.

    Nawasilisha.

    Mchungaji Ladslaus
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ukiona mbwa katoka katika kibanda chake na kuanza kubweka ujue kuna jambo
     
  7. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kwani mods anashindwa kuifungia IP ya hiyo computer anayoitumia ili asiweze tena kujiunga,maana najua kuwa hatokuwa na uwezo wa kumiliki computer zaid ya moja
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    Huyo ni taahira. Hapa JF watu tunatofautiana kila siku lakini hatutumii maneno machafu au matusi ya nguoni dhidi ya wale tunaotofautiana nao. Huyo taahira hastahili kuwepo hapa ukumbini.
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Katika mambo ya usalama hakuna anayependa kukurupuka kuanzia kuban au kufungia watu lazima kwanza unapofanya hivyo uhakikishe ni kwelie huyo unayemdhania ndio anayefanya hivyo ? Au ni ni mwingine anatumia nakii za wengine mfano fulani ameenda internet cafe utaban internet cafe ? Au mtu ameenda chuo utaban chuo ? Lazima mambo haya yaangaliwe inawezekana anayetukana ana malengo yake anataka mwingine ndio afungiwe kwa kutumia vifaa vya mwingine ndio maana mnatakiwa muvute subira

    nakumbuka miaka hiyo katika chatroom walikuwa wanakurupuka kuban ip kumbe mtu ameenda internet cafe anatukana unaban internet cafe karibu zote jijini
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mchungaji unakumbuka tuliambiwa tusamehe mara 70 ?? Ukipigwa shavu la kushoto mpe la kulia ??

    Sasa unalalamika nini
     
  11. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    tuachane na falsafa pamoja na hadithi za kufikirika.
     
  12. N

    Ndivyo Ilivyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yakhe Muondosheni hatuifai katika jamvi. Hivi lakini, kwanini atukane!, Hana hoja hana sera huyo.
     
  13. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Eehee, Ndugu yangu Shy;

    Imeandikwa kuwa Mpende Mungu kuliko vyote na Mpende Binadam mwenzako kama unavyojipenda mwenyewe.

    Pia imeandikwa kuwa: "Mtu aliye mzushi, baada ya kumwonya mara ya kwanza na mara ya pili, mkatae; ukijua ya kuwa mtu kama huyo amepotoka, tena atenda dhambi, maana amejihukumu hatia yeye mwenyewe".

    Mtukanaji yeyote ni Shetani hivyo na huyo anayetukana wenzake ni Shetani.
     
  14. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Muamini Mungu wako, lakini funga milango ya gari lako maana wezi watakuibia.
     
  15. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona wikiendi ilikuwa patashika sana hapa jamaa na matusi yake tena hakomi kabisa forums zote anapachika tu. hata kama ni ugonjwa wa akili sio vile, frustration zingine zinahitaji mtu uchill kidogo au uende mazoezi namna hii. Naunga mkono ila itakuwa ni ngumu kidogo kuwazuia wenye nia mbaya na pia inaweza kuwanyima wenye mawazo mazuri fulsa ya kuyatoa kwa mda huo. Nafikiri moderators wanafanya kazi nzuri kuondoa threads za namna hiyo.
     
Loading...