Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatua ya Pili ya Kupinga Chenji ya Ununuzi wa Radar isipitie Serikalini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zed, Jul 6, 2011.

  1. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF, hatua ya kwanza ya kuandika kwa BAE kupinga fedhaa hizi wasipewe serikali imekua ya mafanikio makubwa, hata wabunge walionde huko wamekiri (soma daily news online): Daily News | Chenge cleared of radar scandal

    "Ms Kairuki expressed concern over reports that some Tanzanians have been e-mailing the company, advising it not to refund the money through the government."​

    Sasa tunaingia hatua ya pili: Julai terehe 19, 2011, Kamati ya Mahesabu ya Umma ya Bunge la Uingereza itakutana kujadili vipi fedha hizi ziwafikie watanzania! Serikali ya Tanzania imepania kupeleka ujumbe wake kabambe huko, tena baada ya kuonyesha dharau kwa kumsafisha Chenge bila kuonyesha ni kamati gani ya bunge ilimhoji Chenge na kueleza alivyopata vijisenti vyake. 1Million $! Badala yake wametaja vidagaa katika ufisadi!(soma dilynews on line):: Daily News | Chenge cleared of radar scandal

    Sasa nawaomba wa JF na watanzania wote tuiandikie kamati ya Mahesabu ya Umma ya Bunge la Uingereza kupinga fedha hizo kupitia kwa serikali inayokingia kifua mafisadi na tusiyo na imani nayo. Tuombe fedha hizo zipelekwe kwenye asasi ya kiraia za watanzania. Hapa naweka anwani na emails za kamati ya Mehesabu ya Umma ya Bunge la Uingeraze! Tuma ujumbe kupinga kwa moja ya email hizo au hata zote:Aluta Continua!

    Committee contact details
    Committee of Public Accounts
    House of Commons
    London SW1P 3JA

    Telephone: 020 7219 3274
    Fax: 020 7219 2782
    Email: pubaccom@parliament.uk

    [h=3]Committee staff contact details[/h]Philip Aylett - Clerk of the Committee
    Telephone: 020 7219 3273
    Email: aylettp@parliament.uk

    Lori Verwaerde - Senior Committee Assistant
    Telephone: 020 7219 3274
    Email:verwaerdel@parliament.uk

    Michelle Garratty - Committee Assistant
    Telephone: 020 7219 4099
    Email: garrattym@parliament.uk

    Ian Blair - Committee Assistant
    Telephone: 020 7219 5708
    Email: blairi@parliament.uk

    [h=3]Press and Publicity contact details[/h]Alex Paterson - Parliamentary Media Officer
    Telephone: 020 7219 1589
    Email: patersonalex@parliament.uk

     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri lakini ungekuja na design ya ujumbe tutakaotuma ili kuwe na uniformity kama ilivyokuwa last time maana wengine tunaweza kutuma ujumbe kama gazeti la mzalendo mwingine ataandika kifupi No chenji ikawaletea usumbufu wazungu.
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hongereani sana Watanzania wenzagu mmefanya kazi kubwa kwa email zenu ingawa unaweza kuona ingekuwa ngumu kwako
    kusikika lakini ushindi wetu ni mkubwa na tuna kila sababu za kujivunia katika harakati zetu za mapambano dhidi ya hawa mafisadi
    TUMA EMAIL YAKO KWA MAANA NI MUHIMU SANA SANA KWANI NI KAULI HALISI YENYE UTHIBITISHO WA KIMAANDISHI . Kwani
    kuna ushahidi kuwa wabunge wetu walipokuwa wakikutana na wawakilishi wa serikali ya british walioneshwa baadhi ya email zetu nyingi
    kuthibitisha kuwa kuwa siyo kweli kwamba kila Mtanzania anaunga mkono swala la wao kulipwa pesa kupitia serikalini na kwa wale
    waliosikiliza kipindi cha mahojiano ya ZUNGU NA CHEYO kwenye BBC SWAHILI, CHEYO alikiri kuwepo kwa email za watanzania
    kuwa zinaathiri zoezi lao kwahiyo ningependa kukupa shime mtanzania mwenzangu popote ulipo mwenye mapenzi na nchi yako
    email yako ni muhimu mno kwahiyo tumwage zingine tena kama mwenzetu alivyosema hapo juu na lazima tutashinda kwani sauti
    ya wengi ni sauti ya umma.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Of course we can take the battle a notch high!! yes we can!! I need some patriotic Tanzanians in UK who are capable to articulate an argument publicly.. will assist them, niandikie hapa chini.
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,505
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    Tupeni basi draft au kila mtu anaandika anavyojua.
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,505
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    MMKJ unaweza kudraft maneno at least ya sentensi mbili ili ujumbe uwe uniform.
     
  7. S

    Sheba JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
Loading...