Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatua kwa hatua-mmomonyoko

Discussion in 'Jamii Photos' started by Raia Fulani, Jan 4, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    20122011234.jpg
    Hii picha imeshawekwa humu kabla. Hapa ni Ubungo jirani na river side. Magari yalikuwa yanapita hapa

    20122011232.jpg
    Hapa ni upande wa pili. Palimomonyoka hadi kufikia hivi kipindi kile cha mafuriko

    04012012469-001.jpg
    Hapo ukilinganisha na picha ya kwanza unaweza kuona jinsi wadau walivyoweza kubomoa ukuta na kufanya njia

    04012012470-001.jpg
    Majengo yanazidi kuporomoshwa kupisha mmomonyoko. haijulikani ni hatua zipi zinachukuliwa kuikabili hii hali
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    jamani watu bado wanaishi kwenye hizo nyumba au?
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Picha ya pili unaona geti hapo. bado kuna watu wanaishi. picha ya 3 unaona ukuta umemegwa na kujengwa na kuacha geti ambapo watu wanapita
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wakiambiwa waame wanasema serikali haiwatendei haki
     
  5. r

    rebeca Senior Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh ni balaa.....
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni kweli haiwatendei haki. Hapo ilikuwa ni barabara na si uchochoro kama inavyoonekana
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni balaa kweli. halafu weye ndie rebeca yule?
     
  8. b

    baba koku JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hapa ilikuwa ni barabara nzuri iliyopanuliwa na kampuni ya KAJIMA wakati wanajenga sehemu ya Jangwani ndiko walikuwa wanapitia kuchukua kifusi. Kwa wakati huo walimjengea nyumba mama mmoja aliyewapa eneo la kuchimba kifusi miaka ya 80.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tutabanana hapohapo mpaka kieleweke!
     
  10. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh makubwa.....
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe unalinyaka vizuri hili eneo?
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    upo sio? Long time no see
     
Loading...