Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Yule Mtoto wa Mkulima Kashaapishwa Kuwa Waziri Mkuu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ndallo, Nov 18, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Haya tena kile watanzania walichokua wanakisubiri kwa yule Waziri Mkuu Mizengo Kayanza Peter Pinda AKA Mtoto wa Kilimo kwanza kashaapa kulitumikia taifa la watanzania kua waziri Mkuu kwa awamu ya pili ndani ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kule Ikulu ndogo ya Chamwino mjini Dodoma! Tumuachie tuone atawaletea nini watanzania wanaosubiri ile ahadi ya kuiona ile nnchi ya ASALI NA MAZIWA hususani kwa wale wenzetu wa kule vijijini! Nafuu yetu sisi tunaoishi mijini angalau tunajiita Misheni Town tunapata japo milo mitatu kwa siku! Nakutakia kazi njema muheshimiwa Mtoto wa Kilimo kwanza subiria hao wanaokuja nyuma yako ambao muheshimiwa Baba Riziwani atakuchagulia wakuchapie kazi nahisi watafuata unachotaka kuwafanyia watanzania!:thinking:
     
Loading...