Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Wale Panya na Mende wa Libya Wamemkamata Saif Al-islam Khadaffi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tetere Enjiwa, Nov 19, 2011.

  1. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ndio hiyo jamani, wale wapiganaji wa libya ambao walidharauliwa na kutukanwa na khadaffi wamefanikiwa kumtia mikononi mwao mtoto wa khadaffi, na wanampleka tripol kwa ajili ya kumshitaki.
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    je wamemkameruni ? Au wanampeleka kama bi harusi
     
Loading...