Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye mvua zaanza kunyesha dar.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Oct 9, 2012.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hatimaye mvua zilizokuwa zimetabiriwa na mamalalaka ya hali ya hewa kuwa zinatenyesha ukanda wa pwani zimeaanza kunyesha hapa dar baadhi ya maeneo kunanyesha mvua kubwa. Wale waliokuwa wanaponda utabiri wa agness kijazi wameumbuka.
     
  2. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Is it personal?

     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
  4. p

    pilau JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naomba utofautishe kati ya manyunyu, mvua ya kawaida na mvua ya el ninyo, sijui unazungumzia nini katika hayo, sote kwa sasa tuko DSM mbona maeneo mengi karibu robo tatu hadi niandikapo thread hii jua linawaka, wewe uko maeneo gani yenye hiyo el ninyo muda huu? Watu hawapondi utabiri wa Agness Kijazi, isipokuwa wanataka watu wa Mamlaka ya Hali ya Hewa wajirekebishe na kuwa na up - to dates za uhakika, mfano wiki iliyopita wali specify siku za mvua kubwa ni jana leo na kuendelea ......... any way ngoja tuendelee kusubiri
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    I wonder....lo!
     
  6. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    WEWE BILA SHAKA NI AGNESS KIJAZI UNALAZIMISHA UTABIRI WAKO FEKI KUWA KWELI. MVUA ZIKO WAPI. MIMI SIZIONI. LKN MI SIO MZEE WAUPAKO lol....
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huku mjini kulikuwa na dalili ya mvua kubwa nashangaa zimeyeyuka...labda tusubiri badae
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,780
    Trophy Points: 280
    wewe mwenzetu unaishi dsm sehemu gani?
     
  9. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Wametusabishia hasara kubwa na usumbufu wa hali ya juu na utabiri wao wa ajabu. watu hawaendi kuvua na hatuwezi kuweka nafaka zetu juani tukiogopa el ninyo. Hii hali sijuhi tutaondokana nayo lini? Yaani TMA na EWURA ni majanga ya taifa pia. JAMANI MNAKERA.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    "Walisema dalili ya mvua ni mawingi...waliokudanganya wamekutoroka mamaaa"

    mkuu umefanya nikumbuke hicho kipande cha wimbo, umeona mawingu tu na vile vimanyunyu basi ukajua bonge la mvua laja...kuwa na subira mkuu tarehe tajwa bado zaendelea.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    MINISTRY OF TRANSPORT
    TANZANIA METEOROLOGICAL AGENCY
    Telegrams:"METEO"DAR ES SALAAM.ยทยท
    Telex: 41442 HEW A
    Telephone: 255 (0) 22 2460718
    Telefax: 255 (0) 22 2460735
    E-mail: met@meteo.go.tz
    P.O. BOX 3056
    DAR ES SALAAM.
    050ctober,2012
    Bulletin No.
    Time of issue
    Threat Level:
    1: Information, 2:Advisory,
    3:Warnin :
    Valid from:
    Date
    Valid to:
    Date
    Phenomena
    20121005-01
    04:00 m
    Heavy Rainfall and strong wind
    Northern Coast ( Oar es Salaam, Morogoro, and Pwani),
    isles of Un u'a and Pemba and Southern areas
    There is a low pressure system over south-western Indian
    Ocean and strong alignment of the climate patterns for the
    start of short rainfall season over Bi-modal areas. Growing
    confidence for the first significant heavy rainfall event over
    mentioned area is expected at the beginning of the next week.
    There is likelihood of rainfall reaching between 50mm to
    100mm in short time or in 24 hours. Moreover, strong winds
    are likel to occur over the Indian Ocean.
    .~
    Dr. Agnes L. Kijazi
    DIRECTOR GENERAL
     
Loading...