Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye morani wa kimasai waonyesha ishara ya vidole viwili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Mar 22, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ishara ya vidole viwili inayofanana na herufi V ni ishara inayotumiwa na watu wanaotaka mabadiliko.hapa nchini ishara hii hutumiwa na chama cha chadema ikiwa ni alama rasmi iliyopamba bendera ya chama hiki.

    Kwa wale wanaowafahamu wamasai watakubaliana na mimi kwamba ni kabila pekee hapa tanzania au east africa kwa ujumla lisilotaka mabadiliko.
    lugha yao,mavazi na mfumo wao wa maisha umepita vikwazo vingi vya mabadiliko.

    Leo mgombea ubunge wa arumeru mashariki kupitia chadema ameonekana kukonga nyoyo za morani wa kimasai na kusababisha morani hao kurukaruka, kuinua mikono hewani,kukunja ngumi iliyoacha vidole viwili na hivyo kuunda alama ya mabadiliko.

    hatimaye wamasai wamekubali kukombolewa.....!!!

    Kwa wachambuzi wa mambo ya saikolojia mtakubaliana na mimi kwamba huu ni ujumbe mkubwa kwa chama tawala huko arumeru.

    Naomba mwenye video clip ya taarifa ya habari ya itv leo usiku aiweke ili tujionee uhondo.
     
  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good news,
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nina uhakika 2015,nguvu ya umma itashika dola,viva chadema
     
  4. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamemvalisha rubega na kumkabidhi rugu ishara ya kumkubali awe mbuge (kiongozi) wao.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu naona 2015 ni mbali sana kwa sababu kila siku najionea matukio ya ajabu yenye uelekeo wa ukombozi wa kweli.
     
  6. T

    THEO LYIMO Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli leo nimekubali WAMASAI KWA JOSHUA
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    freedom is around the corner,sasa tunaenda kuichukua dola
     
  8. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuishabikia CCM ni lazima utoboe MASIKIO na uvae SUN GOGOS YA MBAO... Mia
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ole sendeka hakupata mapokezi aliyopata nsssari leo hii.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mabadiliko hayako mbali hata kidogo!

    Hakika pale Arumeru Mashariki mabadiliko ni sasa!

    Hakuna lisilowezekana kwa sasa!
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukombozi ndo huu
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,311
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Hii ni habari murua sana hata mimi leo nimeona hii itv ilikuwa ni katika kijijij cha Ngabobo..
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm wamekuwa wakiwaburuza sana hawa jamaa, wanaanza kuelewa Mungu awajalie
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ombeni nanyi mtapewa

    bisheni nanyi mtafunguliwa

    tafuteni nanyi mtaona
     
  15. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    jamani mnashabikia vidole vya wamasai wakati mnahakika hawatapiga kura! je wako kwenye daftari? hati zao hazijanunuliwa? vidole viwili bila kura ni kujilisha upepo!

     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tulianza na Mungu tutamaliza na Mungu.
     
  17. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli...ukombozi kamili upo kwenye kujiandikisha, kuitunza shahada na mwisho kupiga kura...lakini hata hivyo vidole viwili na umati wa watu ishara nzuri ya kuleta mabadiko kama wahusika watatumia fursa kama hizi kuwaelewesha umuhimu wa kupiga kura...!
     
  18. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni habari nzuri, wamasai wanaishi mfumo wa age set. Basi kuna rika linaloitwa KORIANGA na ndo jeshi la kimasai kwa sasa ndio wameamua kubadilika baada kuchoshwa kazi ya ulinzi.
     
  19. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    good news
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Watapiga kura? Au ndiyo wale wanakimbilia mjini na kuanza kusuka dada zetu kwa kuwapakata miguuni kwao huku wakiwa ....?
     
Loading...