Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Lusinde atengeneza msamiati mpya kwa kutumia jina lake mtaani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C.T.U, Apr 6, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    mbunge wa mtera livingstone lusinde amefanikiwa kujitengenezea msamiati mpya
    kama ilivyokuwa kwa meya masaburi alivyotengeneza msamiati kwa jina lake la masaburi as makalio
    watu kuyaita makalio masaburi
    same kwa cameroon alivyojitengenezea msamiati kuwa mashoga wanaitwa camerooon watu kufanya mapenzi ya jinsia moja yakawa yanaitwa cameroon

    sasa huyu ndugu lusinde yeye katengeneza msamiati wa neno matusi
    sasa hivi watu hawasemi nitakutukana wanasema nitakulusinde

    kanitukana - kanilusinde
    nitakupa tusi- nitakupa lusinde

    nawasilisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    WHAT IS YOUR TAKE then?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Niwaraaambe nisiwaraaambe? Jamaa kweli mtambo
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa alitaka kuwaramba wapi sijui? Viatu au miguu?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Labda alitaka kuwaramba kwa masaburi!
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    KAAAZI KWELI KWELI
    ILA JAMAA NATHANI ALISHAWAHI KUKAA MIREMBE!!
    mwenye background yake plse atupe
    :hat::hat::hat::hat::hat:
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa uwezo wake huu ndio mchango wake katika kujenga taifa.Kuongeza misamiati ya mitaani!!!.The guy could make it to LMFAO.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ahahahaaa.umenifurahisha.Siku hizi ukiwasilisha jeiefu mpka uwe na "my take"????
     
  9. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    'wakimwaga ugali mi namwaga mboga kudadeeeeki'. Jamaa mtambo kweli
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    yameshakuwa hayo?
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    K.da..dadeki
     
  12. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo anahitaji maombezi, na CV yake hii hapa, wataalam wa psychology waichambue na waone kama tuendelee kumlaumu au tumsamehe tu.

    Source: Parliament of Tanzania
     

    Attached Files:

  13. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alivyoongea kwa mara ya kwanza bungeni alitoa mfano kuwa "lori lao la kijiji lilizaa kagari kadogo mark 2. Kuna bibi alichungulia chini, akaona pipe ya kutolea mosho, eti yule bibi akatangaziia kijiji kuwa eti, lori limezaa mtoto wa kiume" .

    Pale cc tunaofikiti, tulimwelewa vuzuri sana lusinde. Aliyempeleka arumeru, na wote waliomkubali, pamoja na katibu mkuu wa CCM aliyemsifu baada ya uchaguzi, Ni muhimu sana ktk mchakato wa kuiozesha CCM.
     
  14. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: duuuh sio mchezo
     
  15. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anajilinda kwa mdomo kwa kuwa anajijua kuwa hana kitu kichwani.
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lusinde aka kichwa maji
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kudadadeki lingemfaa zaidi kama jina lake.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Keshakuwa superstar tayari...
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    afu umati ulikua unaitikia tulambeeeeeee!...bo!
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    acheni ushambaaaa...washamba nyieee!...nimenukuu!
     
Loading...