Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae posho zapigwa stop rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msambaru, Feb 14, 2012.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Unafiki na uzandiki wa kinda na wenzake unabaki dhahiri, walishabikia posho mpya na kuushuhudia umma kuwa rais kapitisha zilipane mpaka washibe, je sasa watawaambia nini waTZ?
     
  2. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari na habari ya ndani zinatofautiana, vp mleta mada hujapata supu?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    pending
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Msambaru vipi ulikuwa unakimbizwa ?.

     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ungetulia ukaandika habari kwa kina na kwa ufasaha ungekuwa umefanya jambo la maana sana
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    rudia tena..
     
  7. K

    KAMBAKO Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kitu kikipigwa stop, wakati mwingine kinaashiria kwamba kilikwishaanza kuwepo. Hizi posho naona tayari watu wengine walikwisha kula. Nani anakagua matumizi ya fedha za Bunge?? Tuelezwe nani alikwisha kula, kwa idhini ya nani, na adhabu yake ni ipi????
     
Loading...