Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatimae leo nimebahatika kukaa na kuongea na shoga chobingo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Nov 19, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Nilichokiona kwake ni kwamba yeye anatamani kuwa mwanamke/anawaonea wivu walio umbwa kike.choo anaingia choo cha kike, anakua kwenye siku zake kama mwanamke tofauti ni damu tu, hata kucheza mziki anacheza kama mwanamke/anakata mauno, hapendi ugali,yeye anapenda chips mayai kuku na soseji, hupenda kutoa sauti nyororo, hapendi umuite jina lake la kiume huwa wanajibadilisha majina.cha ajabu ni mfanya kazi serikali kikosi cha kanda maalum ya dar na anatoka zanzibar.nimechoka mwenzenu na huyu mbaba. mia
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwahiyo mkuu umetumia mtandao watigo leo?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwache tu, mbona tunapokea misaada ya uk?
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Figaniga uliwahi kuhisi huyo jamaa ni choko hadi ukapelekea kumhoji hayo yote?
     
  5. p

    pinokio New Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fafanua anakuwa kwenye siku zake kivipi?
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu.ila siku yoyote nikitaka kasema yupo free na hamuogopi mtu. yeye anasema kila mtu anaishi atakavyo na hapa mjini kila mtu na maisha yake.eti kaniambia "sweetie kila mtu ana ulevi wake halafu inaonekana we mtamu" haa..!!.nikastuka.mia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    ni kweli,wazungu anawasifia kinoma.anasema wafrica si chochote si lolote, wanadai sisi tunatenda dhambi bila kuangalia maovu yao. kwa Mungu hamna dhambi kubwa wala ndogo.mia
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu wanajulikana.hasa ikifika jioni utawatambua kwa matendo yao ya kike.jinsi wanavyobehave na kila kitu.mia
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    alivyo nielekeza nimeamin kweli na wao wanakua kwenye siku zao.siwezi kuandika hapa labda jukwaa la wakubwa.mia
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Disgusting!
     
  11. J

    Jahnido Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mkuu una mpango gani na huyo "shost" umeridhia ombi la kumcameroon masaburi?
     
  12. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    khe khe! Figa ina maana unaunga mkono kina cameroon?mia
     
  13. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Totally disgusting! Hujambo rafiki?
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu mia, mi sijaelewa hapo juu yeye ni mwanaume anakuwaje anapata "mp" kama wanawake??:shock:
     
  15. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    :lol:Tunaomba basi ukatuwekee kwenye jukwaa la wakubwa ili tujue ni kwa vipi hili huwatokea plsssss
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mkuu nini kilchokuvutia hadi ukaamua kumuhoji?

    Mimi huwa sitaki hata wanikaribie. Nawaona kama najisi. Mia
     
  17. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umemsaidiaje sasa? Mbona umesimulia nusu nusu
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mzee wa mia ushanasa wewe kwa muingereza hadi umekuja kutuadithia..
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mia! Figga leo ulikuwa wapi ndugu yangu, duh! Hii hatari sana kaka,ulipwaswa kumkemea kirohoroho kama unakemea pepo. Usirudie tena hiyo kitu,kwanza jamii inayokufahamu haijakuona naye? Manake ukionekana unaongozana na shoga ni mawili tu huja kichwani mwa watu
    1 unaenda kumla kiboga
    2 nawe ni shoga unaliwa kiboga hivyo mnaelekea kutifuliwa au mpo mawindoni.
     
  20. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mia! Figga leo ulikuwa wapi ndugu yangu, duh! Hii hatari sana kaka,ulipwaswa kumkemea kirohoroho kama unakemea pepo. Usirudie tena hiyo kitu,kwanza jamii inayokufahamu haijakuona naye? Manake ukionekana unaongozana na shoga ni mawili tu huja kichwani mwa watu
    1 unaenda kumla kiboga
    2 nawe ni shoga unaliwa kiboga hivyo mnaelekea kutifuliwa au mpo mawindoni.
    MIA
     
Loading...