Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari ya kutumiana na mwenzi wako nude pics

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Nov 24, 2008.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa Usalama usije kamwe kufanya kama hawa wapenzi...unaweza kujikuta ukipoteza kila kitu ikiwemo hutu.

    Shadow


    McDonald's sued over nude photos

    McDonald's has so far refused to comment on the case
    A US couple is suing McDonald's for $3m (£2m) after nude photos of the woman, which were on her husband's mobile phone, ended up on the internet.

    Phillip Sherman says he accidentally left his phone, with the photos, at a McDonald's in Fayetteville, Arkansas.

    He says staff promised to secure the phone until he could retrieve it.

    The Shermans claim they had to move to a new home after the woman's name, address, and phone number appeared online along with the photos.

    Tina Sherman says she began receiving offensive calls and text messages about the pictures from her husband's mobile phone after he left it at the McDonald's on 5 July.

    The couple then discovered that the nude pictures she had sent to her husband's phone had been posted online.

    The Shermans are suing McDonald's Corporation, the owner of the franchise involved and the restaurant's manager, saying they have suffered emotional distress, embarrassment and damage to their reputations.

    They also allege loss of earnings and want to recover the cost of moving to a new home.

    McDonald's Corp, the franchise owner and the manager have so far refused to comment on the case.

    The nude pictures have been removed from the website that had posted them.
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mambo kama ya mdada wa SAUT...sema bongo sheria haziko wazi..huwezi jua uanzie wapi.
     
  3. R

    Resie Member

    #3
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na huku Bongo hayo pia yapo! watu wamekuwa hawadhamini utu wao, kwa kutumiana picha za uchi....jamani hebu utandawazi usiondoe utu wetu!
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeona wengine wakichukua nude pictures za wenzi wao! za nini? Shame!
    Mi sina haja ya kuziangalia maana kama ni mke wangu najua alivyo na hata kovu lilipo. Sihitaji kuangalia mipicha hii ya wajinga maana ni kujidhalilisha kwa wazungu!
     
  5. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine paka hatoki nje mpaka aone maziwa
     
  6. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    wandugu inabidi kuwa makini sana, si nude photos, hata Identity yako yaweza ibiwa kupitia kilonga longa chako. Inabidi watu kuchukua tahadhari.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    hapo si bora nimwambie akae jinsi alivyotoka tumboni humo humo chumbani badala ya nude Photo yake? je wanetu wakiiona ndio tusemeje?
     
  8. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    That is the dark side of technology.
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Natumai ulikuwa na maana ya utu
     
  10. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    asante kwa sahihisho nilimaanisha utu.
     
  11. L

    Lemaiba Member

    #11
    Jun 11, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hayo yoote ni matumizi mabaya ya technologia, unajua mtu akiwa na kamaera atajaribu kujipa ili ajione yukoje, mwisho wake anamua kmtumia mwenzi wake mwisho kabisaaa mwezi wake antuma kwa marafki zake wa karibu nk. nk.
     
  12. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2010
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Technology ukitumia vizuri inalainisha ugumu wa maisha.

    Mbona computer (Internet) zimeja uchafu wote duniani hii...lakini bado twazitumia hata majumbani mwetu..

    So in my opinion...if used properly, technology simplifies life..period!!
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    NIDHAMU ndio ufunguo wa matumizi ya chochote kile
     
Loading...