Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hataki tutumie zana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Mar 7, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Habari za wkt huu mabibi na mabwana!!ebana,kuna shori mmoja hvi yuko mwaka wa kwanza hapa ud,nlimpgaga sound tangu last semister,akawa kaingia line bt akawa ananchomolea kunionjesha tunda,sasa juzi kati hvi natoka zangu mkoan si nikameet nae hapa chuo,nkamkumbushia lile suala langu la kumtafuna,akawa kakubali,ila alchonishangaza,akaniambia kama nataka kumtafuna bac nisitumie zana{condom} na sababu aliyoniambia tu ni kwamba hapendi kutumia hzo mambo..sa mie nkajzngusha wee,thn nkampotezea,lakn yeye bado ananikumbushia na leo kaniuliza kama nlikua namzngua au vip?sasa wakuu wangu,huyu mmanzi,nimueleweje,au anataka kuniua mwenzenu?
     
  2. k

    kiparah JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si uliomba mwenyewe,nenda kamtafune sasa!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,ndio bila zana?
     
  4. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maji umeyavulia nguo sharti kuyaoga. loweka kabisa. ikiwezekana anzia chumvini kwanza. siunataka staree. hujui starehe gharama? gharama mojawapo ni HIV/AIDS.
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hataki kukuua, ila anaweza kukuua... Namaanisha kwamba inawezekana hana nia mbaya, lakini pamoja na kutokuwa na nia mbaya pengine ameathirika na hajijui. Stori vijiweni zinaonyesha kuwa majority ya wanawake wanaofanya ngono kwa leisure (sio kibiashara), hawapendi mwanaume atumie condom, hata kama hawajui health status ya mwanaume huyo. Yaani mwanamke anapoamua kustarehe na mwanaume, anajilipua kweli kweli...
    Nadhani wanaume wengi humu tulishakutana na hali hiyo. Ila kama uliweza kutongoza hadi akakubali kukuvulia, sidhani kama utashindwa kumuimbisha hadi akubali uvae kinga...
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama anakupenda atakujali!
     
  7. G

    Godnene Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lini pipi ikaliwa na ganda lake? Pekupeku ndo mpango mzima.Wewe twanga tu hivyohivyo.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Uza mechi tu senetor!!!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Angalia lakini asije kua mtoto wa mama salma!!!!
     
  10. N

    Ntuya Senior Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  11. Muce

    Muce Senior Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Take care usije angukia pua, achana nae.
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Kweli boom limekupa jeuri...hv kwani ni lazima kutembea nae?
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    wote watoto
     
  14. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naona umerelax na ka boom na kusahau ua fate! Vp ARIS haijatema results chali angu? Anyway mie ctumiagi hayo mavitu bt ckushauri uplay dry!!
     
  15. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    naiman ww c wa kwanza kwake..jiulize km hapendi je?wangap wamepita kwake....hao waliopta je?ni wazma wote?....na kwa stail hiyo nae mzm?anaifikiria afya yake...ni hayo tu....chunga tamaa mbaya!
     
  16. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tafuna ufe ameshajua huyo anayo ndio mana anaamua kukupa tena bila zana
     
  17. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utumbo!
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo rahisi sana mbona, ye si kakupa condition, na wewe mpe condition mwambie mkapime. Sikuiz majibu yanatoka fasta tena siku hiyo hiyo usiku wake mnabanjuka. Kasheshe kama na wewe unaogopa vipimo....mweeeeeh
     
  19. chavka

    chavka Senior Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaka wahenga walisema ''Inzi kufia kidondani ni halali yake'' umetaka umepata kutafuna unakimbia nn???? Ila kiukweli mwambie mkapime kwanza asikuamini wala usimwamini mkijikuta mko poa chapa mpaka aombe pooo
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Usimuache mbonyeze huyo...mwambie hamna shida..ukifika pale mwandae kama kawa akishadata zima taa(hakikisha mechi inachezwa usiku) mtafune taratiiiiiiibu...
     
Loading...