Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hataki kunisamehe.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 8, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu,usiku huu wa manane nimekosa usingizi kabisa cuz of ths lady who is seriously driving me craizy,nakiri ni kweli nilimkosea,nikajutia kosa langu bt suprisingly,she is stil mad to me,tena leo ndo imekua mbaya zaidi bcuz she is neither responding to my colz nor replyn my txts,kuna muda nlikua facbuk nkamuona nae yuko online,nkamtext bt response was zero,mwenzenu niko kwenye hali mbaya,cjala k2 toka asubuh,nikishka madesa yangu ndo hayapandi kabisa.naomben mnishauri nifanyaje mwenzenu.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ulimkosea nini?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nilimtikisia kiberit,kumbe mwenzangu kachukulia seriouz.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    umembip ye kakupigia,jifunze kutoingia kichwa kichwa ktk mapenzi utabaunsi,shauri yako ,angalia Tv,soma gazeti utaupata tu usingizi. Nalog off
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    girls wapo wengi sana....kuna brand new na ukitongoza hawazingui,usiumize kichwa
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,mtu ulyemzoea ni ngumu kumsahau haraka.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    jaribu kumpa mda wa kuwaza mkuu,usiapologise sana,mpe mda na yeye atulize mawazo.
     
  8. C

    Coolbaby Senior Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachoweza kukushauri ni endelea kumuomba msamaha mwambie ni jinsi gani unampenda na unamuhitaji yaani uwe ni wimbo wake asubuhi mchana na jioni kama anakupenda atarudi tu ucwe na shaka
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee hii mambo ya kutikisa kiberiti ni noma,juzi kati nilimtibua mamaa hivyo hivyo ikawa siku mbaya kinoma.mtafute face to face uombe msamaha
     
  10. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Senetor
    This is funny.......................Ila pole sana, just apologize and beg if neccessary!!!
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mix these two:
    1. Muone au mtumie email ya kumuomba msamaha. msamaha wenyewe ni
    • (1) nimekosea,
    • (2) sikua na sababu ya msingi ya kufanya hivo ila ni ujinga wangu tu
    • (3) nasikitika sana I made you feel the way you feel, na
    • (4) Nitahakikisha sirudi tena.
    2. Then Mpe muda. Ukimpigia sana unazidi kumuongezea hasira na anaona kama akikujibu utadhani ni sababu ya pressure. Heshimu maamuzi yake ya kutowasiliana nawe (unaweza kuweka hili ndani ya mail). Na wewe mwenyewe jipe muda wa kutafakari why you did that and what are the other ways ungeweza tumia kufikia same results.
    Ikipita siku 3, or 5 or a week (mwenyewe unajua kiwango cha mawasiliano yenu) mtumie tena message ingine kuomba mkutane ili kuongea kuhusu penzi lenu. She will come I am sure, and be prepared to respect whatever she has to say.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Akifanya haya uliyo mshauri afu bado bidada asisamehe, basi aendelee na maisha. Umemshauri vizuri sana RR.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    tuko sehemu tofaut mkuu.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    asante mkuu,nitajitahid kufata maelekezo yako.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jf is never boring
    source:The Boss
     
  16. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Mapenzi na shule Mrenda na Pilau
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Duh, sina cha kuongeza, maana kama ni ushauri, ushapewa tena uliokwenda shule..............
     
  18. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Senetor,shez so over you!Get a life young blood,if a woman ignores you that much means shez outta yo' league!Get a woman who's gon love you and treat you like you are a part of her body,LOVE FORGIVES!
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani sikuwa hata na mpango wa kucheka leo mwe! we si ndio ulimtumia msg muachane wewe kha!

    UKOME!!!!!!!!! mmezidi kucheza na mioyo ya watu
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nikuletee kamba gani ya kudu ama manila?
     
Loading...