Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata nikibaki peke yangu, CCM haifi - Nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Escobar, May 26, 2012.

  1. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Maneno hayo yamesemwa na Nape akiwa huko Bukoba. Sijui alikuwa anafurahisha nafsi au alikuwa anataka kuonyesha kuwa kwa cheo alichonacho hawezi tena kwenda South kuchukua rasimu ya Katiba for CC...!

    Source: Taarifa ya habari ya saa mbili usiku huu ITV
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Anaidanganya nafsi yake.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa nini ametumia maneno "hata nikibaki peke yangu? Ina maana wameondoka wengi sana au?
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,763
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Haya tumesikia bwana mdogo.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unabii wa nape unatia mashaka.
    hata kama ameonyeshwa kuwa atabaki peke yake ccm hiyo si ni nafasi ya kukisafisha chama badala ya kuridhika na kuharakisha kukiua kama anavyofanya?
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,127
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    Masikini Nape....
     
  7. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawezi kubakia peke yake, huyo jamaa ni mnafiki. Amejua kuwa itafika wakati fulani CCM itabakia historia ndo maana wakaanzisha CCJ ili muda ukifika wasepe zao.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,985
    Likes Received: 9,629
    Trophy Points: 280
    Anabwabwaja huyu ameshakuwa kama robot hajui hata asemalo.
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ninahakika kuwa ndugu Nape anajihatarishataji ushauri nasaha.
     
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Maskiniii weeeeee magwanda wanamkosesha usingizi kabisa huyu kijana!pole zake.
     
  11. H

    Honey K JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani baada ya kumtaja Nape sasa utalala.... Aaaah hahahaa magamba bwana mna tabu sana!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaa huyu si aalianzisha ccj huyu au nimekosea
     
  13. H

    Honey K JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Angalia vocha ulopewa na Dr kujadili positive mkutano wenu wa kisanii jangwani isijeisha ikaadhibiwa bure, angalia wote mnajadili Nape badala ya kujadili kwanini mmetumia 500mill na mkutano wenyewe ndo ule, wale vijana mlowanunua kuja na nguo za CCM wamekimbilia wapi?
     
  14. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ona, yani watu wa ccm..hawako serious,hawawezi kuwa serious na kamwe hawataweza! Huyu na WJM jinsi wanavyopost hapa ni kichekesho,wanafanya mambo kisharobaro..! Huwez kukuta Mnyika, Makene etc wamepost pumba kama hizi utafikiri ndio wanapevuka, inasikitisha sana. chadema kaza uzi..hawa masharobaro hawana lao.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Jamaa ana dalili zote za mimba changa. NASIKIA CHADEMA NDO WANAHUSIKA NA UJAUZITO WAKE
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Nape= ali chemikali
     
  17. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Too low propaganda..hivi milioni mia 5 bila kuwepo viti,maturubai kibao,kusafirisha wanachama,posho kwa wahudhuriaji etct kama mnayofanyaga ninyi inafikaje fikaje??. Usilete experience ya ki-ccm hapa..Nazidi kushangaa ilikuwaje ccm ikampa uenezi mtu kama huyu.
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ndio ujanja(wizi)wenu watu Wa ccm kujenga choo cha matundu manne kwa thamani ya milioni 180?
     
  19. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni msimamo mzuri. Tegemeo ni kuwa ni msimamo wenye nia ya dhati.

    Kwa maana nyingine ni kuwa Nape ni CCM na CCM ni Nape. Bila CCM hakuna Nape, na bila Nape hakuna CCM.

    Wengine mnaweza kuona kuwa ni kama majivuno na kujitukuza, ila kama kweli Nape anaamini hivyo na kusimamia hivyo, hiyo ni haki na halali yake kabisa. Hata Mwalimu alisimamia TANU hivyo hivyo, japo kwa malengo tofauti na haya ya CCM ya sasa.
     
  20. J

    James Millya Verified User

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, ninaomba muelewe kwa makini kuwa, "Kinachomfanya Nape Nnauye Ale, Avae, Alale, ni maneno ya mdomo wake na mara nyingi maneno ambayo hata yeye mwenyewe hayaamini ila akishatumwa aseme hivyo, hana budi ya kutekeleza".

    Muoneeni huruma kijana mwenzetu! Siku moja ataokoka na atajivua Gamba tu....!

    Lakini kumbukeni ya kwamba, hata KANU ilipokaribia kunyang'anywa madaraka nchini Kenya, "Viongozi wao, Mpaka Dakika ya Mwisho walisema, KANU hakiwezi kuangushwa na vyama kama, PNU na Vingine". Je KANU leo hii kipo madarakani?

    Bwana Muhammad Saeed al-Sahhaf, Aliyekuwa Waziri wa Habari na Msemaji wa Serikali ya Aliyekuwa Raisi wa Irak, Marehemu Saddam Hussein walipovamia na majeshi ya Kimarekani, Uingereza, na NATO, hata nusu saa kabla hajakamatwa,alipiga propaganda kuwa, "...Karibu Jeshi la Irak linashinda vita ile..." Je maneno yake yalikuwa ya kweli? Walipigwa hawajapigwa?

    Jamani mfa maji, Haaachi.....!

    Kaka endelea kula mshahara, endeleza propaganda wasikufukuze kazi...!
     
Loading...