Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hashim a.k.a Dogo yupo wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kadoda11, Aug 9, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,032
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    wadau wa mziki wa hiphop ya kiTZ (siku hizi bongo fleva kwa ujumla wake)mtakuwa mnamkumbuka
    huyu brother.he was an illest mc ever btwn 1995-2002.kipindi hicho nakumbuka nilikuwa O-LEVEL na nilimkubari sana hashim na mashairi yake ya ki-hiphop.siku hizi wabana pua ndio wanao tamba.yupo wap hashim a.k.a dogo.

    HIP.jpg
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Hashim Rubanza?
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,032
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    jina lake la kiserikali silikumbuki.
     
  4. b

    bongisa Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye pamoja na mwenzake karama masoud aka kalapina kwa pamoja ndio walianzisha kundi la kikosi cha mizinga, kundi ambalo lilikuwa likiangaliwa kwa mtazamo wa tofauti kuanzia na media mpaka jamii kiujumla. Nadhani maneno makali waliyokuwa waiyaongea hawa jamaa yalikuwa hayapokelewi kwa mtazamo chanya ndio maana jamaa akaona haina haja bora aangalie ustaarabu mwingine japo mwenzie kalapina anakomaa mpaka leo, ila kiukweli yule jamaa alikuwa emcee hodari. Naikumbuka nyimbo yake ilikuwa inaitwa 'chochote unachofanya'
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jamaa aliingia katika uislamu na akawa swala tano na msimamo wa ukweli nadhani akaamua kuacha mziki mazima
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,617
    Trophy Points: 280
    Jamaa ndio muanzilishi wa kikosi cha mizinga, Kalapina kafundishwa game na Hashim ila baada ya kuleta mziki wa kupiga watu na kuwaibia raia Hashim hakupendezwa tena na kundi lake akaendelea na masomo udsm na sasa yuko mtoni ila aliskika kwenye free style version za watengwa kundi kutoka arusha, jamaa alikua makini na hakuna anayemuweza kwa kuimba kingereza hapa Africa, kama wewe sii new school kama hawa watoto masharoharo utakuwa ulisikiliza ngoma yake ya SHADOW IN THE DARKNESS.
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kimyaaa!
     
  8. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    funga mikanda jamani...
    Naona suka anaacha lami...

    Nimekumbuka baadhi ya mistari katika songi la tunasonga'

    Hashim dogo ni most talented mcee nliyepata kumsikia ktk nchi hii, hkika yu kichwaa...
     
  9. K

    Karata JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu tuwekee hiyo ngoma ya Shadow in the darkness, kiukweli namkubali sana huyu jamaa.
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    [h=6]Nimefungua macho kujikuta vitani,
    Kimenuka nadhani wameshavuta majani
    Epuka kujihami mabomu yanalipuka jirani,
    wanajuta kukuta haki haipatikani kwa amani
    Kuruta baki nyumbani, tumevuka imani,
    yani kiasi kusuka dili hujistiri gizani
    Na bendera inaendelea kupepea nusu mlingoti
    wanajeshi na masela, mahabusu nipe ripoti.... by Hasheem Dogo[/h]
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Huo wimbo ni wa Afro reign ft Hashim Dogo-Saa za Kazi,Nyimbo zake ni kama "In the shadow,Tunasonga(yupo na kalapina) etc jamaa ni consious mc kweli
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hilo song ninalo mp3 fresh sema sijui jinsi ya kuliweka hapa au mpak niiweke kwa mediafire then nishee link??
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    jina tu la wimbo linaonyesha kuwa jamaa alikuwa na akili sana, sio kama hawa wabana pua ambao ubongo wao unawaza mademu tu.
     
  14. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hashim alimfundisha Kalapina game baadaye pina mpenda sifa akawa anamtusi Hashim Dogo, Jamaa alikuwa mgumu wa ukweli alimwacha baba yake mwenye hela kule Mbezi na kuja ishi na masela Block 41, aliishi USA late 1990s na kurudi kama sikosei kwa repatriation na alipoanzisha Kikosi Cha Mizinga alimrudia mola na kuwa mzee wa swala tano yeye pamoja na pina, lakini pina nadhani swala tano alikuwa anaigiza yakamshinda akabaki kupigana na kina dudubaya Dogo Mwendawazimu Hashim akamtosa na kuondoka kwenye game.

    Nilimwona UDSM akichapa kitabu na siku za mwisho nadhani mwisho wa disemba nilikutana naye PPF chini akiwa ndani ya mkoko wake.

    Ni MC ambaye P Funk majani alikuwa anamkubali sana.
     
  15. K

    Karry JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    atakuwa amekuwa ss ameachana na muziki
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu tupia basi kati hiyo mp3 tupate ladha za wakongwe..
    pamoja mkuu
     
  17. N

    Ndoano Senior Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    tena kwa uhakika nani mzugaji na nani anawajibika....huyu jamaa ni mkali mpaka kuna watoto wa m lab wanambite
     
  18. N

    Ndoano Senior Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    acha uongo hakuna mtu anaefundishwa kurapu sikiliza tunasonga na mstari wa mbele ndo utajua pina hakufundishwa kurapu na hashim sema inawezekana kuna sharing ideas
     
  19. N

    Ndoano Senior Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    tena kwa uhakika nani mzugaji na nani anawajibika....huyu jamaa ni mkali mpaka kuna watoto wa m lab wanambite
     
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,032
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    tunasonga kwa mwendo wa falasi au kinyonga;tunasonga.......dah hii mistari inanikumbusha mbali sana.namkumbuka kanali masawe jite ute back then.
     
Loading...