Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haruna Niyonzima

Discussion in 'Sports' started by Dj Khalid, Jun 23, 2011.

  1. Dj Khalid

    Dj Khalid Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    KIUNGO HARUNA NIYONZIMA 'FABREGAS' AMEJIUNGA NA YANGA KWA MKATABA WA MIAKA 2 AKITOKEA KLABU YA APR YA NCHINI RWANDA.
    .

    [​IMG] HARUNA NIYONZIMA AKIKABIDHIWA JEZI NAMBA 8 NA MJUMBE WA KAMATI YA MASHINDANO NA USAJILI WA YANGA ABDALLAH BIN KLEYB.




    [​IMG]
    HARUNA NIYONZIMA AKIMWAGA WINO KUJIUNGA RASMI NA KLABU YA YANGA KWA AJILI YA MSIMU UJAO WA LIGI.
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Te te te msimbazi wamekwisha!
     
  3. M

    Masuke JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Taratibu mkuu, yaani tukwishe kwa sababu katoka APR?
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,587
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Dogo ameingia usiku huu
     
  5. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Kifaa safi.

    The signing of the season!!
     
  6. M

    Mushihiri Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni mbwembwe tu wala hawawezi kufika popote;tushaazoea kelele zao
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaja mwape hapa.....................leo taka taka ya kutupa chooni.
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    asamoah kafunga na huyo niyonzima mchezaji bora kwenye gem yao huko moro..na bado
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Kila mwaka usajili unafanyika kwa mbwembwe lakini hakuna la maana linalofanyika!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    walikuja wengi wakaondoka na kusahaulika.
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Tusubiri tuone fitna zitakavyoanza uwanjani hasa kutopewa pasi wasionekane kabisa.....aulize wenzake hapo bado misumari mpira wa tanzania ni balaa sana
     
  12. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana kachezea APR......................sasa sijui ni mchezaji wa Ndala au?
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mkataba wa Haruna Niyonzima na APR unaisha mwezi Septemba 2011 baada ya hapo atakuwa huru kuichezea Yanga kwa maana hiyo ataweza kuanza kuichezea Yanga Mwezi Januari 2011 mara baada ya kumalizika kwa dirisha dogo la usajili la TFF,hapo atapata fursa ya kuichezea Yanga katika VPL pamoja na CL ya CAF..........
     
Loading...