Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Nyerere day..!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtemakuni, Oct 14, 2010.

  1. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watanzania leo tunaikumbuka cku ambayo baba wa taifa Mwl J.K Nyerere alitutoka.
    Kiukweli kabisa mwalima alifanya mambo mengi mazuri na machache mabaya kama binadamu.
    Jukumu letu kama watanzania wazalendo ni kuienzi hii siku kwa kutafakari na kuyafanyia kazi yale yote mema aliyotufanyia mwalimu.
    RIP Mwalimu, mungu ibariki Tanzania
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo tuwe "HAPPY" siyo?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dakika hii nasikiliza moja ya hotuba zake, anasema..."Huwezi kununua HAKI"......!
    Lakini JK na wazembe wenzie wameweka kila kitu UPSIDE DOWN, na Inside -out!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mtemakuni,ahsante sana kwa thread hii,binafsi napendekeza tuenzi siku ya leo katika thread hii kwa kutoa nukuu za Mwalimu(RIP),nami nafungua kwa nukuu hii:

    Ili tuendelee tunahitaji vitu vinne:
    1.WATU
    2.ARDHI
    3.SIASA SAFI
    4.UONGOZI BORA
     
Loading...