Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday Halisi (JF)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, Jan 20, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    We've been together since 16th January 2007, it's a year now. You're one of the JF's Premium Members (supporters) and we do appreciate your presence on these forums. And on this 20th Jan, it's your birthday and I can't be there.

    So on this very special day, I hope you'll always find happiness in whatever you may do.

    On behalf of JF Administration crew, I wish you another wonderful year of happiness and joy.

    Happy Birthday Halisi

    [​IMG]
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Happy birthday Halisi, Mungu akusaidie uongezeke hikma na akupe neema ya kuona wana wa wana wako, na wana wa wana wa wana wako. Amin!
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hongera dada yetu mpendwa halisi mungu akujaalie mengi makubwa ya kuvutia tuvutike
     
  4. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Shy nawe,
    Umeambiwa useme kama ni dada au kaka?

    Hongera Halisi kwa kutupa za moto moto.Hope kwa kutimiza miaka kadhaa basi utakuwa unaandaa miziki mipya.

    Invisible,

    Miziki yote bado iko kwenye Production?Tupe mmoja basi kwa wiki hii,Nimiss sana zile single zetu za kila wiki za mwaka jana
     
  5. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Halisi Heshima mbele, Namuomba Mungu uendeleee kupuliza tu Mishumaa, HAPPY BIRTHDAY
     
  6. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Halisi, Mola akupe afya njema na chumvi nyingi.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Halisi!! Karibu kwenye utu uzima kimila kadri unavyoongeza umri na majukumu yanaongezeka!! Happy birthday
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Jan 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dada Shy hujatulia kabisa!

    Oh yeah?

    Santuri zipo nyingi kitambo. Zipo tatu ambazo ziko tayari. Lakini kama unakumbuka niliwambia najipa likizo baada ya kuambiwa na wajumbe kuwa wino wa printers zao umeanza kuisha kwani madude yalionekana kuwa mengi.

    Nikaamua kujipa likizo ya miezi mitatu hivi...

    Coming soon mkulu
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mukulu Halisi, ole wako nisihudhurie birthday party yako-I mean kwa kukosa mwaliko. Hongera sana. naona Shy ameshaanza kujigonga kwako
     
  10. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hapi Bethi Dei Mwanawane
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Happy B'day Kamanda Halisi
     
  12. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Congratulations Halisi

    Hope You're older today than yesterday but younger than tomorrow

    Wishing you all the best for your Birthday.

    D
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday Mkuu. May you live to blow 101 candles.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Happy birthday Halisi. How old are u? With JF you are a toddler but with massive contribution to it and you are a Premium Member!!!! Congratulations to you. Nitumie a piece of cake!!!!
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jan 20, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Heri ya kuzaliwa
    Heri ya kuzaliwa
    Heri ya kuzaliwa Halisi
    Heri ya kuzaliwa kwako!

    well.. umeyaona mengi mpaka sasa.. karibu kwenye klabu ya wazee sasa.
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu Halisi, Nakutakia Kheri Katika Siku ya Kumbukumbu Yako ya Kuzaliwa!

    Kunywa chupa moja ya Fanta Tropical kwa niaba yangu....nitumie copy ya bill kwa email... lol :)

    SteveD.
     
  17. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana kwa wote walionitakia heri. Naomba radhi kwa kutochangia jana kwani pamoja na kuwa katika siku muhimu kwangu, ilikuwa pia ni siku ya shughuli nyingi za utendaji ambazo zilinichukua hadi usiku wa manane, lakini nilijumuika nanyi kiroho huku nikiiona siku yangu ya kuzaliwa mwaka huu imeangukia katika siku muhimu kwa Waafrika na dunia nzima kwa ujumla kwa kumpata Rais wa Kwanza Barack Obama. Nilijihisi kama Birthday party yangu ilikuwa pale DC.

    Nawashukuruni nyote kwa kuwa pamoja katika kipindi chote nilipojitokeza rasmi kuchangia JF pamoja na kuwa msomaji mkubwa hapo kabla. Nawaomba radhi nyote ambao niliwakwaza na kuwaudhi, yote ni katika kujenga, naamini sote tutaendelea kuwa na moyo huo huo.

    Sikuwa nimejua kwamba nilijiunga siku chache kabla ya Birthday yangu ya 2007, nashukuru Invisible kwa kunikumbusha. Karibuni sana tuendelee kuwa pamoja.

    Shy nakushukuru pia nawe kwa maneno yako ya kuchangamsha, nakumbuka pia ulichangamka zaidi siku ya harusi ya mwenzetu pale Landmark ulipokuwa bize kutaka kutujua tuliohudhuria ukiwa umekaa nyuma ya ukumb. Nilifurahi kukufahamu na nilikusalimu na mke wangu alikusalimu pia japo kwa mbali.
     
  18. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    We Shy hujatulia :)...hongera halisi
     
  19. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    heri na fanaka tele katika siku yako ya kuzaliwa. Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema azidi kukutia nguvu na busara.
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Happy belated birthday Halisi! All the best Mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...