Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Birthday Charlie Chaplin!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndallo, Apr 15, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tarehe 16 April tunaadhimisha miaka 122 sikukuu ya kuzaliwa kwa yule gwiji wa zile sinema za vichekesho namuongelea Sir Charles Spencer "Charlie" Chaplin huyu bwana kwa kweli hatasaulika milele kwa vichekesho vyake! Alizaliwa tarehe 16 April 1889 na kufariki tarehe 25 December 1977! Happy birthday Charlie Chaplin and rest in peace!
    [​IMG]
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Du umenikumbusha zile sinema za gari la omo linakuja mji mzima unatangaziwa kuna sinema mjini ukuta ndio ilikuwa screen watu tunajazana kibao lakini hapo hukosi wakorofi mara upigwe konzi na aliyekupiga humuoni au mnarushiwa mayai vinza ili kuharibu hali ya hewa na mwisho mnamwagiwa upupu ikiwa ndio kidali poo uka lale nao,na kama mvua ikija ghafla picha ndio inaishia hapo .watu walikuwa wananjaa kama vile dr slaa anahutubia
     
Loading...