Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy belated birthday our PRESIDENT JK....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Greater thinker, Oct 8, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kutokana na majukumu ya hapa na pale,nlshndwa ku kuwish prezidaa we2 Jk..mungu akubarik na akuzdshie neema nyng,hekima ,busara,utendaj wako wa kaz, na auzdshe ya zaid ulionayo...na m/mungu atawalaan kwa wale wote wacokupenda,kuthamini,na kuku2kana ovyo bla makosa na awazdshie wale wanaokupenda,kukujal,kukuheshmu,na wanao kurekebsha pale unapokosea...na akuepushe na ajal ukiwa safarin(za ndan na nje)..umri huo unakuwa our prezdaa i blv na utendaj wako wa kaz unakuwa pia...61 YRs bt u luk still handsome...HAPPY BELATED BIRTHDAY N WE (JF) LUV U OUR PRESIDENT!
     
  2. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Happy birthday too!
     
  3. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu
     
Loading...