Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ni wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Mar 31, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Pictures from old camera 147.jpg Kwa wale wasafiri wa hukooo mahala , je hapa ni wapi?
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hapa ni mto kikavu . ni njia ya kwenda moshi kama unatokea Arusha.
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mandhari za Njombe hizo.
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Maeneo ya uporoto mbeya
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nice tries, tuendelee wakuu
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkomazi
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpakani mwa mkoa mpya wa Katavi na Rukwa upande wa mlima wa Lyamba lya Mfipa
     
  8. K

    Kiluminat Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbeya hii
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unatoka Tukuyu uanelekea Mbeya, uko katikati ya kiwira na njia panda ya Kitulo, majira ni asubuhi
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    usiilaze hii thread hadi kesho, kama hakuna jibu bora tukupe mji!.
    hapo ni barabarani
     
  11. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo si barabarani au nimekosea
     
  12. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Njia ya kutoka Songea hii kuitafuta lukumbulu
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha !
     
  14. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Almost there!
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hapo ni UPOROTO, BAADA tu ya njia panda(kama ukitokea Tukuyu)
    Wakuu tuendelee kuwekeana changamoto.
     
  16. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo # 1
     
  17. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    maeneo ya mombo kuelekea lushoto
     
  18. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kumbe bado kumbukumbu yangu ni nzuri. Ni mojawapo ya eneo lenye mandhari nzuri sana hapa tz
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Msoga!
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo ni Makambako karibia na Njombe.
    Alafu ni mida ya saa2 kasorobo asubuhi.
     
Loading...