Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ndo kichwa changu kinavurugika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, May 19, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Jamani kila mara nawaza na ninapenda kuwa na familia yangu(kuoa),kuwa na nampenzi mwaminifu,but mimi nikifiria maisha baada ya kuoana naanza kuwaza sana,kwa mfano najiuliza.
    Je akija kuniacha kwenye ndoa itakwaje?
    tukiwa na ugomvi wa mara kwa mara furaha ya ndoa itakuwa nini?
    nawaombeni ushauri maana hizi fikra zangu zinanichanganya kweli.
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    una hitaji maombi basi acha kuoa usije pata mtoto hata wa kukuita jina
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tuko wengi tunaowaza yale ambayo yanaweza kujitokeza kwenye ndoa kama ambavyo yametokea kwa wengine.....Nafikiri kwenye hili,mtegemee Mungu zaidi ya akili yako,hakuna ndoa perfect isiyo na mapungufu,ila zipo ndoa zenye mapungufu yanayovumilika na yasiyovumilika.

    Kuwa makini hapo pa kumpata mwenzi wa maisha,kuwa mtu wa kujifunza na mvumilivu zaidi mtegemee Mungu utaishi kwa furaha na utaweza kukabiliana na changanoto za ndoa na maisha.
     
  4. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180

    Acha uoga weweee.....wote wangeogopa namna hiyo ndoa zisingekuwepo.
    Always success beigins from the state of mind, if you think you will loose and still going to match, definetely you will lose, but if you think you will win, thats obviously you will win bcoz when difficulties rise, you will find solutions torwards the same aim of winning and you will WIN brother!

    Acha woga chapa mwendo, ni pm number yako niwe wa kwanza kutoa mchango.
    .
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Nilichojifunza kwenye haya mambo ya ndoa ni
    kuna pande mbili za shilingi na kuna ubaya na uzuri wake
    sana sana watu tuna concentrate kwenye mambo mabaya
    hatufikirii mazuri hata kidogo. na tunajipa matatizo ya moyo
    kwa kitu ambacho bado hatujaigia.

    Don't get me wrong
    ni sawa kufikiria mambo hayo sababu yapo na nimaisha
    wapo waliopitia, watakaopitia na wanaopitia sasa..
    na kuna wonao furahia na hawataki kuwa mahali popote
    na mtu yeyote bali huyo ubavu wake wa pili
    na kuna ambao wanataka kuwapa wenza wao sumu

    usema ukweli sisi hapa tutakufariji tu
    lakini ukweli wa mambo utauona siku ukifika huko
    hii ni ile unatetemeka kabla hujaingia mtihani wa moku
    kwa sababu unajiwekea fikira finyu kichwani "Ntafeli"
    basi kweli unapiga chini.. kwa sasa hivi my dear
    Live your Life. Hiyo siku ikifika ndo utaelewa nini
    cha kufanya ..( Niko kwenye jet moja na mawazo na wewe
    lakini hivi ndivyo ninavyofikiria sasa)
     
  6. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    life in marriage is not a problem to be solved but reality to be experienced ...
     
Loading...