Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haoni umuhimu wa mawasiliano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Feb 8, 2011.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni mke mwema aliyetulia na kutekeleza vema majukumu yake ya ndoa. Tatizo lake anaposafiri kwenda nyumbani hawezi kupiga simu wala kutuma message mpaka atafutwe. Licha ya kulalamikiwa mara kadhaa ameshindwa kubadilika na kuna wakati alisema "mimi nakuwa na uhakika uko salalama". Yuko nyumbani kwa sasa na jana asubuhi alipata taarifa za mume kuugua lakini mpaka sasa hivi hajapiga simu kuulizia hali ya mume inaendeleaje. Nini kifanyike?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Waliopo upande wa pili wamtafute yeye!Kama tayari mume amejua weakness ya mkewe aanze kwa kumtafuta yeye tena bila kulalamika!In time atazoea nae ataanza!Yani amzoeshe mwishowe atashindwa kujizuia!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli huyu Kiboko
    Yaani hana hata hofu ya mmewe kama yuko salama ,anaendeleaje na mengineyo
    Kweli huyu nashindwa kumuelewa ana matatizo gani
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mh... Inawezekana yupo kwa mwanaume kwa sababu alishaapa kwa hiyo ndoa, lakini hamfeel mumewe from the heart...

    Inawezekana mumewe msumbufu na mkorofi awapo naye, hivyo akiwa mbali anajisikia nafuu kuepeka usumbufu wake...
     
  5. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mie nahisi ni hivyo...
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    watu kam hao wapo, wala sio kwamba hampendi mme wake bali amezaliwa na hulika ya hivyo, kwani anataka kila kitu aanzwe au aelezwe.
    Na kwake anajiona yupo safi kabisa bila shaka lolote, hivyo anachotakiwa ni kumuelewa na kumvumilia.
    wanawake wa hivyo huwa ni bora liende kwani wanajali sana mambo yao wenyewe
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <H2 class=posttitle>The Following User Says Thank You to Mallaba For This Useful Post:

    Elia (Today) ​

    </H2>
     
  8. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni mke mwema aliyetulia....basi hivyo vingine vipotezee......personally sijawahi kukutana na msichana halafu kwenye kuelezea yukoje nikaweka maneno "mwema" na "aliyetulia".....kwa hiyo kama we umempata mng'ang'anie.
     
  9. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mambo mengi.

    1. Mvivu wa kutumia simu kama .......... anaweza akawa sebuleni simu iko chumbani siku nzima wala hajali
    2. Hajui kutumia simu kama kuandika msg kama ..........
    3. Ianmkera au ilishawahi muumiza siku moja
    Nk
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mpigie simu mara kwa mara na kwa muda mrefu, baadaye taratibu ataingiza mawasiliano kwenye ratiba yake. Inawezekana hajazoea tu kuwasiliana mara kwa mara. Kama ni mwema na ametulia we komaa tu kasoro zingine ni ndogo ndogo sana.
     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo Pauline??!! I ril Miss U!!

     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Binafsi siyo mpenzi sana wa kupiga piga simu au kuandika meseji, hivyo huyo dada simshangai..
    Huwa nahisi kama uvivu flani vile..............
    Ila angalau akisafiri awe anatoa taarifa kuwa amefika salama, baada ya hapo sioni ulazima wa kupiga piga simu...
     
  13. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh pole kaka sababu nahisi unajihisi kama vile hakujali wala hakukumbuki, binafsi naona ni mwanamke wa kipekee maana wanawake wengi wakiwa mbali na wapenzi wao au waume huwa wanapenda mawasiliano sana. duh mimi napenda hata akienda chooni aniambie kama inawezekana. hahahahahaha!
     
  14. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,045
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Hapana huyu mwanamke ni tatizo, yaani hata mme akiumwa hajui hata kumjulia hali, hata enzi zile hamna simu haikuwa hivi, duh!

    Hata mimi si mpenzi sana wa simu lakini nikisafiri angalau kila baada ya siku mbili au tatu naulizia hali ya familia, na mke nae huwa ananipigia kama nimempa namba ya simu. Aisee duniani watu tofauti tofauti na wengine ni mshangao kwa kweli!!!
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mwanamke wa kipekee jamni
     
Loading...