Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid Kulindwa na FFU kwao Wawi Pemba; hii inamaana gani kisiasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jan 30, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hamad Rashid jana aliongazana na magari yenye silaha, marungu na vingora katika Jimbo lake la Uchaguzi lkn pia ktk kisiwa chake alichozaliwa.
    Mkutano wake ulikuwa kama BUSH yupo Tanzania jinsi ulivyokuwa na ulinzi.
    miaka 15 ya ubunge hajawahi kupata ulinzi kama ule.Hamad Rashid ni mbunge ambae hata Mgambo haruhusiwi kutembea nae kama Mlinzi
    JEE kisiasa hii inamaana gani kwake?
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbona Maalim Seif analindwa mara mbili ya Hamad Rashid.Acha ushambenga mkuu
     
  3. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapemba wangelimla nyama kama asingefanyiwa vile!
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo.

    Alipanda Upepo sasa anavuna dholba.


     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hii inamaana gani kisiasa?
     
  6. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Pinda analindwa na msafara wa magari 50,kwa yeye Hamadi kipi cha ajabu!
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hivi kafulila walilindwa kiasi hicho?
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Majungu tu wewe nae kibaraka wa Seif kwani tatizo nini? si wale ndio wamemchagua sasa kwanini asilindwe ahutubie vzr wakati seif na Jussa wanamfanyia fitna
     
  9. k

    kabuga Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mbona maada hii iko poa, kwanini isijadiliwe vizuri tu?, haiingii akilini kumlinganisha Hamad na Pinda au Seif, kwani hao ni viongozi serikalini, tuambizane hivi vingora ni vyanini?
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Aliomba ulinzi akihofia vibaraka wa Maalim na Jusa wasimdhulu.
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mambo ya wapemba hayanihusu............
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Hamad Rashid ana haki ya kulindwa hasa ukizingatia fitna za Maalim Seif na Ponjoro Jussu.
     
  13. KIRUNGI

    KIRUNGI Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukistaajabu ya musa utayaona ya firaun:hoja ya maalim na penjapi wake walisema hawezi kwenda wawi;kwasasa jibu lake mnalo wenyewe&
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    hii tz tuna kazi sana, nasubiri kesho au baadae wataandika nini.
     
  15. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona huyu jamaa mmemfukuza lakini kama bado anawanyima usingizi,hii imekaaje wadau wa huko?si mngeachana nae tu aendelee na mambo yake na nyie muendelee na hamsini zenu,hii kumuongelea ndio mnampa umaarufu
     
  16. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KiSi-hasa Hamad ni mwajiriwa wa ccm
     
  17. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "hii ni ishara kwamba kati ya JK na Dr. Shein atampisha ktk pozisheni mojawapo kati ya hizo mbili na wala sio nafasi ya maalim SEIF kwani Ni ndogo sana kwa uwezo alionao HR Moh'd na 2015 haiko mbali hivyo mashushushu wanapraktiz namna watakavyofanya kazi na Mkuu wao MPYA wa INJI.
    sasa Swali linakuja, Je, kwa waliokuwa wanasema hawezi kwenda JIMBONI Kwake WAWI mnalipi la kutuelezea? Propaganda NO tafadhali"
     
  18. t

    thesolomon Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuweni wapevu kisiasa maalim seif na pinda ni viongozi wakuu wa serikali wana haki ya kulindwa na kupigiwa vingora kama ilivyo taratibu zetu za nchi,mbunge hana prevelage hio hii inaonesha wazi kwamba huyu ni kibaraka wa ccm na huo mkutano uliandaliwa kwa hela za ccm kama ambavyo walikuwa wanafanya kampeni pemba walijua hawana wafuaci walichokuwa wanafanya walikuwa wanakuja na meli mbili toka unguja na magari yote ya serikali pemba yalilazimisha kuja mkutanoni ili waonekane na wachukuliwe na vyombo vya habari,ukweli ni kwaba hao waliompokea hamad asilimia 95 si wakazi wa wawi wala wanachama wa cuf bali wa ccm toka sehem mbali mbali ili kutoa image ya utakatifu wa hamad ila ukweli ni kwamba hamad rashid amejinyea na maji ya mgao kusafishika ni ngumu .atafute kazi si kuwadanganya wapemba hawa hawadanganyiki na vijisenti licha ya umaskini wao hilo hata hamad rashid analijua.

    ushauri achana na siasa tafuta nyavu ukavue chaza pemba
     
  19. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Maana yake salama yake iko ndani ya muungano. Hatujawahi kuona ulinzi wa namna hii awapo Dar. Aachane kabisa na kauli zake zinazoashiria kuvunja muungano ingawa hatuuhitaji.
     
  20. c

    chama JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Faiza hebu ipitie hii naona kuna marekebisho ya lugha yanahitajika

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
Loading...