Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Mar 18, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani kwenye birthday yangu 14/3/2011 moja kati ya zawadi nilizo pewa ni inaitwa halwa!!!!

    Noamba anaejua inasaidia nini maana huwa naisikia kwa watu wa pwani na sijui ni nani alinipa maana ni zawadi nyingi tu zilikuwa
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh!halwa baba.
    Hiyo zawadi alikupa mpemba nini?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,umejuaje?
    Nahisi ni mpemba maana nina marafiki wengi na wazenji wengi pia
     
  4. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halwa ni tamu na ina nata nata hivi kama..........
     
  5. J

    Jef Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halwa utengenezwa kutokana na mchanganyiko wa unga wa ngano na sukari,watu wa zenji hupenda kuitumia pamoja na kahawa hasa nyakati za jioni!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,831
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    hebu waite tena woote walioleta zawadi af uliza mmopja baada ya mwingine ukimpata ndo muulize maana yake
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    halwa ni tamu sana kama tende tu
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo aliyekuzawadia ni mwanamke au mwanamume? Ikiwa ni mwanamke mtupie jicho, unaweza ukala "halwa" yake. Ikiwa ni mwanamume chunga sana. Wazenji kwa tIgO waogope na "halwa" ni ishara moja. Hujawahi kusikia "kijana yule ni halwa?"
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kipemba hayo
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo sasa ndo kazi kujua nani kaileta
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na kiafya zinasaidia nini au ndo hivo tu bora umekula
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,sura yako tu hapo inaonesha unasikitika sana
    hizo gharama za kuwakusanya za nani?
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama gundi.............
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhh!
    Humu JF mnajua tafsiri.....japo sijahitaji ntoke nje ya mada.
    Andazi nalo nini maana yake? Na lenyewe ni ishara ya nini?
    Halwa=utam mwingi.
    Hicho ni kiarabu.
    Dessert=utam.
    Kidhungu!
     
Loading...