Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri zipi zimeenda chadema au upinzani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 4, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Wananchi wengi hupata huduma nyingi toka kwa halmashauri zao. Naomba mwenye jibu tusije tukamiss kilichotokea hasa jpili.
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu MM, nina wasiwasi JF imeshanunuliwa na inaendeshwa na mafisadi wa CCM. angalia trend ya threads na michango tangu jana usiku. Ufisadi?
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Moshi Mjini, Arusha mjini, Karatu, Ilemela, Nyamagana,..., wengine waendelee jamani!
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kata ya kijitonyama -chadema
     
  5. P

    Pattie Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigoma kaskasin, meatu, karatu, chuga town, kilombero, hai, singida magaribi na bariadi mashariki, mwingne aendelee....
     
  6. The Good

    The Good Senior Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tusichanganye ubunge na Halmashauri. Kuna majimbo ambayo mbunge na Halmashauri hawako Chama kimoja na mfano ni Kigoma kaskazini. Inabidi tuji-inform zaidi
     
  7. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukerewe ipo chini ya CHADEMA
     
  8. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Msaada kwenye tuta>

    Halmashauri inaendwshwa na madiwani, hivyo chama chenye madiwani wengi ndicho kinapata mwenyekiti wa baraza> Kumbuka hata mbunge ni mjumbe wa baraza la madiwani na viti maalumu vinaendana na uwiano wa madiwani kwa kila chama. Hivyo halmashauri hesabu zake zianzie hapo.
     
  9. B

    Benno JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MBEYA MJINI -- MR. SUGU- CHADEMA
    MOSHI MJINI - NDESAMBU...CHADEMA
    ARUSHA ------ CHADEMA
    MBOZI- SILINDE- CHADEMA
    UBUNGO - MNYIKA - CHADEMA
    MWANZA - CHADEMA
    MUSOMA-CHADEMA
    KIGOMA-CHADEMA
    KAWE-CHADEMA
    n.k
     
Loading...