Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali inapokuwa tete

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Jun 8, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inapobidi.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hiyo ni strategy nzuri sana, vinginevyo wananchi wanweza kukua kabisa, polisi kama ni mmoja huwa anazidiwa kabisa na wananchi, isitoshe polisi mwenyew hana silaha.......

    KAMATIA BABA UOKOE MAISHA YAKO
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii inanikumbusha enzi zileee za treni ya kati. Tumesafiri na vizee vya kimang'ati tukafika ITIGI, kumbe kulikuwa na kibaka alimchomolea moja wao hela. Kidingi kikamshtukia wakati anashuka....wachaa weee! walianza kumpiga virungu vya kichwa....kibaka anatimua mbio kuelekea kituo cha polisi.....mpaka ndaniiiiii, wazee wanaendelea kumgonga tu na virungu, polisi wakazidiwa nguvu.....kibaka ndani ya meza lakini bado virungu vinamkuta!. Ndipo polisi walipowatishia bunduki hao wazee ndio wakaacha.....ilikuwa "live" burudani aiseee!
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Duh! Jamaa anaona roho inamtoka kabisa, ameamua kung'ang'ania kama luba
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Vitofa vya kichwa balaa..
    Kufa hufi cha moto baba..
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :sick:
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Natamani angekua Karamag.................
     
  8. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi natamani angekuwa Lowassa
     
Loading...