Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali Halisi ya wanawake wa Kibongo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Falcon, May 7, 2012.

  1. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa TKibongo wengi wao nyuso zao hazina mvuto wa kike wapo kama vile wanaume ukinagalia nywelezao wengi ni choko chore kinacho wasaidia ni hizo nywele za bandia isipokuwa ukiangalia kutoka shingoni hadi chini wanamvutio wa kupendeza na wakipekee katika East africa
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Though na mimi kama wewe tu, nimefika kazini kitu cha kwanza kutumia company resources kuja Jf. Labda mtaa unaokaa mkuu. Jaribu kubadili mazingira na utembee...karibu mtaani kwetu nakuahidi utabadili msimamo wako (r u kidding?)
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,369
    Trophy Points: 280
    Utafiti umeufanyia wapi??? Hebu njoo kijijini kwetu uone mabinti wazuri wa sura na nywele ndefu za asili
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ungeangalia hao ugly women walioingia big brother house ungerudisha maneno yako kinywani! Wanawake wa Tz wazuri banaa, warundi labda ndo wanaweza kutushinda!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    khaa mkuu wewe mgeni tz hii au waweza ukawa ukawa umekuja juzi tu toka MBWAMBWASI hahaa bongo noma wewe, kuna watoto wamebarikiwa si mchezo. Hii nchi ina kila kitu yakhe!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mnawakana mama zenu na dada zenu, kama hawa wanawake ambao ni mama zanu wananyuso za ngumi basi wewe utakuwa nazo hizo hizo maana mmetoka kwenye udongo huo huo!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe umeshamuona dada yangu King'asti au shangazi Kongosho?Usingesema haya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    au uncle King-Of-The-Show teh teh teh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wewe sura yako ikoje??
     
  10. d

    debito JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu ana utani wa ngumi hakyanani tena,tutakupa maneno sumu
     
  11. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo uko form 2 bado? Au ulipass kuingia form three??
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ww mama yako ni wa nchi gani?mnapoandika kuhusu wanawake msisahau na mama na dada zenu ni wanawake pia.
     
  13. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Falcon, (as your name migrant bird) mwombe Mungu radhi, na uulaani uongozi mbovu, hebu fikiria TAABU NA DHIKI Tz ilizopitia tangu mwaka 1967, dawa shida, vyakula shida, elimu tabu, ujue hayo yote madhara yake ni kwamba watoto watakaozaliwa maumbile yao yatakuwa hovyo.... uelewa wao utakuwa duni, afya mbovu. Ila kama wewe ni mmojawapo wa watakatifu wa magogoni hutakubaliana na mimi.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nashangaa, atauza nyumba ya urthi anipeleke vakesheni

     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    .......:A S-baby:
     
  16. n

    nhassall Senior Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pengine umeanza kuangalia mkeo na dada zako kwani ndo waliokuzunguka na ukasahau kwenda mtaani unategemea nini?
     
  17. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Wakuu username yake imekaa kiarabu! Anyway thanx for all wakunga walinena "akutukanae hakuchagulii tusi"
     
  18. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    acha utoto weye, macho yako yanaona makengeza nini. bongo kuna totoz za kufa mtu kama huamini nenda UDSM, IFM. kwanza si umetoka wapi ww.
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani wewe wawapi? mbona unaelekea kama sio mwenyeji wa Tanzania? ebu tuchanganyishie macho au hujui vizuri?
     
  20. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Pitia karatu, manyara, mbulu, hanang, singida, kondoa, rudi marangu, machame, nenda kagera, mbeya. Yani ukitaka wazuri wa chocolate au weupe, miguu, makalio utachoja mwenyewe. Dogo acha kusema uongo labda ukoo wenu ni wa bwana Wassira!
     
Loading...