Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuona au kiburi?!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kimolah, Sep 24, 2011.

  1. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    huyu aliyekabidhiwa funguo za hili gari, hakuona hiyo alama au kiburi tu?!
    image390.jpg

    image389.jpg
     
  2. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aliishiwa mafuta!
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa DFP inaruhusiwa kwa sababu kibao kimeandikwa kwa maandishi mekundu.......DFP ndo wanaotujengea barabara kwanini asiruhusiwe kupaki....
    DFP---Donor's Funded Projects
     
  4. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    DFP hiyo inadeal na kilimo, ina maana hizo road signs zina exception au?! kisa eti ni maandishi mekundu?!!! kwa hiyo hata ya "no right/left turn" one way na zinginezo ambazo ni za maandishi mekundu, DFP ruksa kutoziheshimu?? with your notion naamini hata ukiwa una gari la UN kenya (red plate-number) usitii alama ?? ..teeeh, kwa staili hiyo mtu unajitengenezea vibao vyekundu unafanya utakalo barabarani.
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    DFP 4224, hiki kiburi tu tena hawa jamaa ni second best kwa kuendesha vibaya na kutanua barabarani, wanaoongoza ni wale wa STK
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hakuna aliye juu ya sheria ila kiburi tu. Hakuna nchi yoyote yenye sheria mbili kwa raia wake, sheria za barabrani ni moja tu kwa magari yote
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Inawezekana hakuwa amepaki kwani hii picha ni static na yawezekana picha ilipigwa wakati gari liko kwenye mwendo. Kama alikuwa alepaki basi tatizo kubwa la dreve ni wrong or weak coordination kati ya ubongo na macho ya dreva!
     
  9. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    simuoni dereva kwenye seat mkuu... alipaki, probably ulichosema afterwards ni kweli, weak coordination kwenye ubongo.
     
Loading...