Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna mwenye kumiliki UFAHAMU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jogi, Mar 9, 2011.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,539
    Trophy Points: 280
    Nimewajibika kuwaandikia enyi mjuao kiswahili, ya kwamba si mtu, kundi la watu, taasisi binafsi au za serikali, nchi, wala bara lolote linalomiliki "UFAHAMU" niwakumbushe, wanasayansi wa awali, kwa UFAHAMU wao walikubaliana kusema umbo la dunia ni kama meza kubwa, wakatengeneza na sheri kuwa ni marufuku kusema au hufundisha vinginevyo, kanuni za adhabu kwa kosa hilo ikawa ni kunyongwa ikithibitishwa umehubiri kinyume na "UFAHAMU" ule. Kwa wajuao, akatokea miongoni mwao kupata UFAHAMU tofauti ya kuwa dunia haiko kama meza, bali dunia ni duara, jopo la wanasayansi walipothibitisha mwenzao amepingana na UFAHAMU wao walimnyonga, hatimaye walikuja kubaliana na ufahamu wa marehemu kuwa dunia ina umbo la duara, yapimeni maelezo haya myaweke kwenye mizania ya mchungaji msataafu wa Loliondo. Mwenye hoja aweke jamvini.
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Umenena ndg.nami nimekuwa na wasiwasi kuhusu dira ya hii sayari yetu. Kile tulichozoea kikiita magharibi mimi naita mashariki na mashariki naiita magharibi na hata hivyo dunia yote kwangu ni magharibi na au mashariki.
    Sitaki swali ukizingatia hoja hii kwamba hakuna binadamu mwenje kuumiliki ufahamu.
    .
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unataka kusema kuwa babu wa Loliondo ame kwenda kinyume na ufahamu wa wana sayansi?
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,539
    Trophy Points: 280
    Babu kawaambia dawa yake hajaigundulia maabara, wanasayansi/serikali wanaitafutia vigezo vya maabara, wangeangalia matokeo ya tiba. Siyo inatibu kwa mchanganyiko wa chemical compound, yale yale ya dunia kama mezaa!!!!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Na hatuwezi kufahamu kila kitu.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,539
    Trophy Points: 280
    Imetupasa tumuache, wanaokubaliana na tiba yake wakatibiwe.
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    hata mie sifahamu
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,539
    Trophy Points: 280
    Inakuwaje wizara kujifanya inaumiliki ufahamu!
     
Loading...