Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna mapenzi wala mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lemaiba, Jul 15, 2011.

  1. L

    Lemaiba Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Katika kizasi cha leo, hakuna mapenzi wala mahusiano, swala kubwa ni pochi tuu, una burungutu wapenzi wanakuwa wengi na utapata huduma itakayo. Hakuna pes hakuna mapenzi wala mahusiano.
     
  2. L

    Lemaiba Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Katika kizasi cha leo, hakuna mapenzi wala mahusiano, swala kubwa ni pochi tuu, una burungutu wapenzi wanakuwa wengi na utapata huduma uitakayo. Hakuna pes hakuna mapenzi wala mahusiano.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kubaini hilo na kukielewa KIZASI cha leo...mpaka hapo umefaulu mtihani wa “mapenzi na mahusiano“ .
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    no money no honey....
    mkono mtupu haulambwi...
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hahaha! na kweli hii kizasi noma,dah!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe ingefaa ungekuwa wangu manake hata mimi naamini hivi
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi just think una nini cha ziada mpaka upewe true love wewe?
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Yapo sana, tatizo mna papara sana katika kutafuta wapenzi.
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio kweli, ingawa wapo wa hivyo lakini pia wanaojitunza wapo kwa sana.
     
  10. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya ,, ni kweli kabisa,, both side men and women
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kizasi kipya,... Aaaah aaah
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo letu vijana wa leo ni kufikiria unyumba kabla ya ndoa, ndiyo maana hata maana ya mapenzi imetoweka kabisa. Vijana wengi hatujui kuwa true love ni zaidi ya ngono ambayo tunaishabikia kila siku. Mara nyingi watu wakianza mahusiano kwa kufanya ngono, suala la kupendana huwa halipo tena zaidi ya kufanyiana tathmini. Mara oh, mtu wangu amepoa, hajishughulishi nk!Lakini upendo wa kweli huwa moyoni, hata kama hakuna kufanya mapenzi huwa upo tu!
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe, hapa tatizo ni kufanywa zoba/mjinga
     
Loading...