Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hakuna kitu kinakera kama hiki!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Apr 30, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kuwa na msichana anae kuomba omba pesa au sijui umuongezee salio kwenye simu yake!!utadhan wee ndio mzazi wake bana..badilikeni wote wenye hako katabia,kama mtu anajisikia kukupa,atakupa mwenyewe bila we kumkera kwa kumuomba ovyo.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Umeyataka mwenyewe kutembea na vibinti vya shule..................................!
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    senotor umepata boom toa vocha vip skuoni cafteria nw days
     
  4. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    ndo mana wengne wanafanywa vocha kila siku
     
  5. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Tatizo na sisi wanaume wakati wa kuanzisha mahusiano tnakuwa na machejo mengi,mara uazime gari,mara umemtoa out hotel kubwa,mara kabla haujabipiwa umepiga.Kumbe ilikuwa ni zuga tu umempata sasa kwa nini hautaki kuendelea ku-provide man?
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Bila voucher ataongeaje na wewe
     
  7. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ukitaka cha uvunguni sharti uiname itakuwa umemuendekeza komaa hivyo hivyo.
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    We si umemwambia mwenzio mida hii hii kama hana hela anahangaika na wasichana wa nini? Practice what you preach
    Tena nna wacwac huyo mdada kasevu no yako kwa jina la 'vocha'
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    bila shaka wamekusikia......

    Ila kumbuka kuwa mwanaume ni kazi........
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh jaman mbona wanaume mnalalama sana?
    kavocha tu?
    bado mariedo apo
    bado kawese km ana vtz
    bado niongeze m3 ya kod ya nyumba
    na ada ya dogo imepungua laki 9


    WANAUME WA ZAMAN AHH WANATOA YOTE AYO BILA ATA KULALAMA...kwanza USIPOMWOMBA NAKWAMBIA INAKUWA UGOMVI MKUBWA.. VP MBONA AUNIOMB ELA?KUNA MTU ANAKUPA? ahh skuizi ukijifanya UNADUMISHA penzi kwa kuomba ela UNAKIMBIWA haha ahah mimi apana elewa kabsaaaaaaaaa......JAMAN NYIE WAUME TOEEEEEEEEEEEEEN toeeen na mungu anawwaona...hazina yenu ni kubwa mbinguni.....:smile-big: m not ready for battle:nono: peac kwa waongaji wooote:rockon:
     
  11. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawashushi heshima sana,mapenzi yanakuwa yanategea umempa alichoomba,tofauti na hapo km men yupo choka anajishtukia hata kukuona.madem acheni hizo kuweni wajanja.
     
  12. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hela za mawazo. Hivyo vi buku 2 vya vocha fungia macho tu mkuu ni kama bia moja tu mbona.
     
  13. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    @ rose wanaume a zamani ni vibabu nini ambavyo vimetelekeza familia zao
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,934
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa! ni tatizo lakutokuwa muwazi tangu mwanzo! mwambie mtu ukweli don act,sasa leo yamemkuta ana lalamika,unategemea nini wakati we mwenyewe umeonesha una uwezo wakutuma vocha kila siku,mwache atumie chance vizuri uliomtengenezea.
    advice kwake: try to be real
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    usipotoa wenzio watatake advantage...mkuu wadada wa dotcom wajanja balaah, wana bwana wa kumpeleka coco kula mihogo weekend, yupo wa kumpeleka show za diamond, yupo wa kumuwekea vocha, halafu yupo kidume wa 6 x 6 n.k
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna kijana mmoja nilimsikia akilalamika "vocha namnunulia lakini hajinipigia hata siku moja anani bipu tu".
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yaani Rose huwa unanibamba wewe hujuagi tu
     
  18. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    ubaya ni kwambu hun wa kudum...waache wakukombe kwanz
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    haahahhaha wanaume kwa kulalamika!we si buzi lazime uchunwe uchunike
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    umepiga ikulu mkuu!
     
Loading...