Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakimu genius.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 23, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vijana wawili walipelekwa mahakamani kwa tuhuma za ubakaji.Kila mmoja aliletwa mahakamani sambamba na mwanamke aliyembaka.Mmoja alimbaka msichana mrembo balaa na mwingine alimbaka msichana mbaya kuliko hata masoud.Hakimu akatoa hukumu kama ifuatavyo;Mtuhumiwa namba 1,umekiri kumbaka huyu binti mrembo lakini hata mimi ningekuwa wewe ningefanya vivyo hivyo kwasababu huyu binti ni mrembo mno,kwa hiyo ulibaka bila kukusudia,kuanzia sasa uko huru.Mtuhumiwa wa pili,umekiri kumbaka huyu binti mbaya wa sura,inaonesha huyu binti hakukuvutia kwa lolote ila umembaka kwa kumkomoa tu,kwa kosa hili nakuhukumu miaka 20 jela na kazi ngumu.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Moral of the joke?????????
     
Loading...