Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakikisha wewe na mwenzako huitizami tena tbc one kwani ndio inailinda ccm.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by richone, May 2, 2012.

  1. r

    richone Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu watanzania wapenda mabadiliko. Ninawaombeni wote kwa umoja wetu hasa sisi tunaoamini katika nguvu ya umma tusiitizame tena TBC one tuikatae kwa vitendo. hiii ni kwasababu zifuatazo.
    1.imekuwa ikitumika kama chombo cha kuiimarisha ccm kwani inaeneza na kusambaza propaganda za CCm
    2. TBC one wamekuwa wakitumika kuichafua CHADEMA ikitumiwa na Nape na baadhi ya mawaziri.
    3. Kuitizama TBC tunawafanya wapate biashara ambapo kipato hicho wanakitumia kuwalipa wafanyakazi ambao wanatuvunja moyo.
    4. Hatuwezi kugaramia kujeruhiwa(pesa yetu wenyewe isitudhuru)
    5. Haina vipindi vyenye mvuto kwa jamii.
    kutokana na haoy yote na mengine mengi ambayo sijayasema ni vizuri tukasusa kuiangalia ili nayo iumie kama sisi.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Tuache kutazama TCB1 kisha tutazame TV gani sisi wa sumbawanga?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    acha kiherehere .. angalia tvz ndiyo inayo kuhusu
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mimi nina miezi kumi sasa nimepiga marufuku kuanga tbc kwangu...
     
  5. wantuzu

    wantuzu Senior Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    we sina wasiwasi maana hata kanisani huonekani unatamani chadema wafungue usharika wao i.e 'kkkt chadema-usharika wa ngusero'
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Bunge likianza huwa ndio natazama tbccm.ila tufanyeje ili cdm ipatikane walau radio ?
     
  7. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    TBCCCCC............................hapo huwa naangalia tuuuuu......mmmmhhh, sina kipindi hapo.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Yaani Hukumu ikitoka Chama chako kikianguka tu wote tukuunge mkono basi hata Dini za wenzako huzitaki
    Maana Mlokole hamtaki M-KKKT nae KKKt hamtaki Muislam
    Siasa za ..com zinaturudisha CUF walimcgguunja Polisi pale Mwembechai na kule Pemba kweli 2015 tutapika tukiizima TBC?
     
  9. M

    Mboerap Senior Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutoangalia tbc ni choice yako.waache waangaliao nao wapate ile kitu roho yao inapenda. Sii wote wana Jf ni cdm lakini mbona wapo? Mbali na hayo,ukitaka kumjua adui yako vizuri mkabili na sio umkwepe. Siasa za chuki hazifai. Leo itakua tv, kesho utasema tusinunue duka flani ni la mwana ccm, itafuata usafiri, nyumba ya kupanga, msiba wa mwana ccm nk. Hii sio demokrasia tulioikusudia.Demokrasia ya kweli sii kubaguana bali ni kushimdana kwa hoja na mfano wake hai angalia wagombea ubunge wana cdm jinsi walivyojenga hoja vyema na kushinda ubunge kwa kishindo. Chuki haina nafasi hapa
     
  10. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hoja haina msingi kwa mantiki hiyo ifike hatua tuache kusaidiana kwa sbabu ya sihasa la hasha huo ni uchuro na ushabiki usiokuwa na mantiki tunapingana kwenye majukwaa tunapingana hukohuko kwenye majukwaa tukirudi nyumbn au mtaani sisi ni ndugu na ni jmaa pia
     
  11. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Uko right! tatizo wanakariri! tushindane kwa hoja! sote tunapenda mabadiliko! lakini linapokuja suala la kumpangia mtu afuatilie chombo gani cha habari,huko ni kusigina misingi ya demokrasia!
     
  12. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwa tathimini yangu,TBC1 hawafurahii harakati za mabadliko zinazotokea nchiniNi kama wanajiona wana mkataba na serikali& CCM nawakati mwingine nao wanajiona ni sehemu ya watawala!!!kumbe ni watumishi wetu!!
    Siku inakuja TBC watalazimika, huku machozi wakiwatoka,nyuso zikiwajaa aibu ,mioyo ikiwasuta,kutangaza ushindi wa Rais kutoka CHADEMA.Siku hiyo haipo mbali,i karibu yaja.
    KBC ya Kenya ilikuwa na mizengwe hii wanayopenda kufanya,lakini sasa ni kama wamesahau kama kuliwahi kuwapo KANU na MOI!!!
    Ni dhahiri kuwa weledi na kutenda haki ni masomo magumu sana kwa TBC1 kuyaelewa kwa nadharia.Watajifunza vizuri zaidi kwa vitendo wakati ukifika.
     
  13. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwenye habari ndo kabsaaa, nimeacha kuangalia cku nyingi uwa nachek star tv, ila bunge likiwepo ndo naangalia. Vpndi vingne ni vya sera.
     
  14. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii station iko bias sana yanapokuja maswala ya cdm.
    Ninacho jiuliza hivi hawa wahusika
    huwa hawapiti humu jf hata wasijirekebishe?
    Hebu 2015 ifike Tido Mhando arudi pale.
     
Loading...