Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakika ya vitamu havikosi sumu ndani yake.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Spear, Sep 26, 2010.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mi s'jaelewa hapa!!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    ahahahhaha!!! Hii kali. Skendo haziishi tu kwa hawa jamaa
     
  4. p

    p53 JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hao viongozi wa dini hiyo wanajifanya wako mstari wa mbele kupinga utoaji mimba na matumizi ya kinga wakati wa kujaamiiana na kujaribu kuwaasa waumini wenye mawazo hayo ni bora wavumilie,wazae hao watoto kisha kama hawawezi kuwalea ni bora wawapeleke kwao wakawalee,wakati na wenyewe wana maskandali kibao yanawaandama ya kunajisi hivyo vitoto.
    Upo mkulu?Nadhani ujumbe utakuwa umekufurahisha huu!!
     
Loading...