Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki za wanyama zinasemaje??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Jan 17, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kiumbe huyu kakosa nini?
    [​IMG]
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Huyo sio mnyama. Ni ndege.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo anapaswa kutendewa ivyo alivyo tendewa?

    Ndege si ana nyama pia au...!?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hata panzi ana nyama ila sio mnyama.
    Atakachotendewa baada ya hapo naona ni kikubwa zaidi ya hicho.
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Viumbe hai vimegawanyika katika makundi makuu matatu. Ukiendelea kunyumbua utakuta kuku ni mnyama lakini katika kundi la ndege (kingdom animalia)....... au sio? biology std six umesahau?.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Msikilize magufuri enzi hizo kwenye hii attachment! Utapata jibu tu!!
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ah! Hivyo eh! Mi nilikuwa sijui kuwa hata panzi ana nyama pia...!

    Kwa hiyo ivyo alivyotendewa huyo kuku ni sawa sio?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tangu lini kukawa na haki za wanyama bongo??Hayo ndio maisha halisi ya hao viumbe!!!
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyu muhusika akikamatwa anaweza kushtakiwa kwa kukiuka sheria ya ustawi wa wanyama, na adhabu yake ni faini ya kuanzia Tsh 20,000 - 100,000 hapo kwa papo au kwenda kutumikia kifungo cha mwezi mmoja Jela.
     
  10. shejele

    shejele Senior Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Husninyo mamii umesoma biology kweli? OK hata kama si mnyama we unaona ni sawa huyu kuku alivyofungwa hivyo?

    Lizzu,I guess haki za wanyama zipo hata hapa Bongo tatizo ni kwamba watu wengi hatujui haki zetu ndio iwe za wanyama?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    hapana mkuu jaribu kusikiliza hiyo clip ya magufuri kwangu juu usikie alivyosema!
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuchinja na kumla mnyama ni halali, lakini kumtesa ni unethical, si halali kabisa, kunapoza upendo wako na wa wanaoshuhudia. kunadhihirisha usivyo na huruma, yaani kunaonyesha ulivyo katili. kama utafanya mbele ya watoto waweza kukuogopa na kukuchukia maisha yao yote na hata wao wenyewe waweza kuwa watu katili sana ukubwani. its a complicated psychological disorder
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nafikiri wewe ndio umesahau ila sitaki kubishana sana. Kama akipita mwana biology hapa atatuondolea huu utata.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hata mimi sipendi alivyofanyiwa hivyo.
    Nyama yake yenyewe naipenda ikiwa ishaiva.
    Huwa siwezi kuangalia akichinjwa pia. Nina kahuruma.
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kuna mtu zinahuruma humu! lakini akitengwa mezani sasa!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
  18. L

    Leornado JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  19. shejele

    shejele Senior Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Husninyo,
    ukiangalia kibiologia huyu kuku,ng'ombe, mbwa, panya,binaadamu, mijusi,chura, samaki, ngisi, panzi, mbu nk wote wako kwenye kundi moja na hilo kundi linaitwa Animalia.Tumewekwa kwenye kundi moja kwa sababu kuna sifa tunazo share...refer animal classification kupata mwanga kwenye hilo.
    nadhani Leonardo ametumia kigezo hicho kumuita kuku mnyama.
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja mkuu!
     
Loading...