Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hafla ya Invest in Africa Yafana Washington DC! Hivi kuna cha kufurahia kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdondoaji, Oct 7, 2011.

  1. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Leo nimeona kituko michuzi nikazijuliza maswali siwezi kuyajibu:-

    Mojawapo ya swali ni hili hivi kweli hatuoni aibu mtu binafsi ananunua Boeing mbili wakati serikali yetu inashindwa kununua hata kajitwin otter au fokker friendship?

    Sielewi aisee!!!
     
  2. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama huwezi kuelewa vitu vidogo kama hivi ni bora ungekuwa unatuma PM ili ujuzwe kinaga ubaga. Kuliko kuanzisha thread zisizo na kichwa wala miguu.
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Michuzi si unajua naye anasifia kitu kama kuna rafiki zake!!
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sio mtu binafsi ni kwa niaba ya kampuni ya Arik Air.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280

    Kumbuka, Serikali haishindwi kununuwa hata kumi hizo. Tatizo si kununuwa tatizo ni nani wa kuliendesha hilo shirika, watu wote wizi. Jiulize waliiuwaje ATC kwa nini haijaendelea? mashirika yote ya ummaa yamekufaje? viwanda vya umma vimekufaje? mabenki ya umma yamekufaje? mashamba ya umma yamekufaje.

    Tanzania Mungu katupa kila kitu, katunyima akili.
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    FF,

    Kweli hakuna watu wazuri wa kuendesha hilo shirika? Sisadiki. Wanipe mie niwasaidie ila kwa sharti nataka watu wanne tu wengine wote wasimamishwe kazi pamoja na bodi na iundwe bodi mpya na ndani ya bodi wasiwemo wanasiasa wala wabunge. Na shirika lianze mchakato wa kuwa listed company kwenye DSE kwani sitaki kukaa hapo muda mrefu. Ila aibu watu binafsi wanaenda kununua ndege viongozi wetu wapo pale hawasikitiki kwanini shirika la nchi halina ndege hata moja inayofanya kazi. Tuna roho ngumu watanzania.
     
Loading...