Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za saa itv:

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Feb 7, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Wakuu leo nimeona hizi habari Itv saa tatu asubuhi na saa tisa,zimeanza lini na ratiba yake hipo vipi?

    Nawasilisha
     
  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zipi?
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    habari hizi itv umezianzisha wewe na ndo maana hutaki kuwa muwazi.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :yawn::juggle::A S-coffee::photo::eyebrows::poa:eyebrows::smash: Na hii ni thread?
     
Loading...