Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za huzuni Ndugu yetu,Peter Ang"iela Owino Amevamiwa na Majambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OgwaluMapesa, Aug 14, 2009.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Peter Owino mmoja wa watu waliotoa mapokezi na hifadhi kwa Watanzania wengi waliokwenda kusoma uingereza toka miak ya 1990 amevamiwa na majambazi maeneo ya Nzega alikuwa anasafiri akiwa na mke wake na watoto wawili wa miaka 2 na mwingine miezi tisa na wote kukatwa na mapanga vibaya
    Ndugu Owino anaishi uingereza na amewasili juzi akiwa likizo fupi kuelekea Nyumbani Sota (shirat )RORYA

    Tumwombee Nafuu ya haraka
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Poleni sana. Mungu awarudishie afya mapema.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duuh pole sana ndugu Peter!
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mungu ampe afya tele na familia yake. Hawa majambazi wa aina zote, kama jamii ikifanikiwa kuwatia mikononi, wauliwe kabisa. Sijui cha haki za binadamu wala nini katika suala hili pekee kwa majambazi kukosesha watu amani. Hivi nyumba zao hatuzijui then tuzitie petrol usiku wa manane??? Kweli nikijua jambazi nitamtafutia wahuni wammalize, na inawezekana!!!
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wahuni ni sehemu au ni jamii ya ujambazi
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ndio yule mwenyekiti wa tawi la chama cha mafisadi London anaejitayalisha kunvaa Sarungi mwaka kesho au ni namesake tu?
     
Loading...