Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari wanajf!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Negative, Dec 26, 2010.

  1. Negative

    Negative Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini wote mko vizuri, nafurahi kupata fursa ya kuwa mmoja kati wanachama wa jamvi hili, naomba kupata baraka zenu wakubwa...
     
  2. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wasiliana na smati na miss judith waliojiunga jana tumewapa maelekezo, au kama vp nenda kwa dereva wa kivuko cha mv magogon ana nakala ya form_zijaze kwa ukamilifu hlf uniletee pale ofcn kwangu opposite na wizara ya elimu magogon
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Karibu Mkuu
     
  4. Negative

    Negative Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkubwa unatumia dozi? nashauri uimalizie...., endapo kuna maelekezo yoyote kwa wageni wa jamvi naamini yangewekwa katika ukurasa wao na si kuwatumia smati na judith!
     
  5. Negative

    Negative Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kaka, nimekaribia tayari..
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu bana.Nitafute anytime kwa maelezo yoyote
     
  7. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Welcome!
     
  8. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Karibu negative,japokuwa nami mgeni lakini hakika huku nikuzuri na kutamu pia,Karibu sana
     
  9. Negative

    Negative Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkubwa, kama nawe mgeni basi karibu pia, sote tujumuike katika kuchangia midaharo na mambo mengine yenye tija katika taifa letu..
     
Loading...