Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, Oct 17, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo president anaenda mpanda
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo? inatuhusu nini JF? NA IPI HBR NJEMA HAPO?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Vivy bana!! Haya basi mzima wewe?? Alafu kwanini siku hizi hukanyagi kabisa MMU unaishi tu hapa lounge room??
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ntamaholo kama umekorofishwa home usituletee hasira zako hapa,inatuhusu kwakuwa anatembea nchini badala ya nje ya nchi,inatuhusu kwakuwa ni rais wa inji hii,inatuhusu ataenda kuona kwa mara nyingine umasikini ulivyokithiri vijijini.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mamito hujambo ? nimefurahi kukuona tena hapa, umeadimika sana vibaya hivyo.

    Labda umwambie wewe.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    naona kaka katavi atajiaandaa kwa ujio wa mkuu wa kaya..
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Karibu sana Mr President...
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Umeona eeeh?? Naona uko kumuelewesha jamaa (hajui the art of reading btn the lines...)
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii hata haihitaji kusoma between the lines ni kitu cha kufurahia na kuomba kiendelee tufike mahali rais awe hajaenda nje mwaka mzika kama Kibaki.niliwahi kuanzisha thread kule jokes ya 'ugeni mzito' kwamba tutambelewa na rais wetu kwa siku 3 akitokea S.Africa akiwa njiani kuelekea New York ilichangiwa sana kuonyesha watu wasivyopenda safari zake nje ya nchi.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    oooh! tumepisha ufikiri Co-worker... unafikiri kama jamaa angeona kwa mwanga huu uloelezea angemvamia Vivian?? Bahati nzuri umekuja na kueleza hivo basi ataelewa ni kwa nini imewakislishwa hapa... (alafu BTW umekua adimu unagusa gusa tu)
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watu wengine humu sijui wanatumwa na hawa mapapa!!!!!
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi naombea afanye ziara mbeya.
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    unadhani atasolve chochote huko kwa watani zangu? Zaidi ni kuandaa miundombinu ya kuwamaliza kiuchumi na kisiasa
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    habari njema na ya wewe vv kuwa ume facehuk.karibu sana.mia
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    neema imeshuka kwenu, kaeni mkao wa kula.
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Tembelea tz uone matatizo sio mtoni kuona barabara za juu mpaka unataka tufanane nao .
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kula tano. you have seen between the lines
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nipo kwa nyumba Dada Ashdii. Baadae nitakupigia tuongee
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asante,hujaniita dadito mbona lol!
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huku loliondo anarudi lindi??
     
Loading...