Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gwandazzzzzzz!!....!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by BelindaJacob, Jul 13, 2012.

  1. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wamependezaje na gwandazz??!!!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pendeza thanaaa 2
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duuuuu !
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ze Gwanda Famile hiyo!! nimeshashona yangu
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    m4c!!!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Cheaper by dozen
     
  7. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi je kwa watoto chini ya miaka 18 kuwashirikisha kwenye maswala ya chama siyo kinyume na haki za watoto? nauliza hivyo mnake hata ccm wanawatoto wao sijui kwa nini wanapenda kuwatumia kwanguu mimi imekaa kama vile kuwafundisha ubaguzi tena ule wa uchochezi.
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kamuulize nape kule njombe kwa nini alivalisha watoto wa chekechea nguo za magamba na kuwapeleka kwenye mkutano
     
  9. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikir mkuu huko kwa nape wala hukupaswa kwenda kwa kuwa frank ulipaswa unijibu kile unacho kijua wewe kuliko kunituma kwenda kutafuta majibu kwa mtu hata ambaye simjui. kama huna jibu lenye mashiko ulitakiwa ukae kimya tu. lkn wenye akili wameelewa namaanisha nini na watanijibu kiuhalisia.
     
  10. t

    tarizle Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    gwanda lisilopitia jkt basi linakua na ujanja wa mdomo tu lakini mwili umejaa uoga
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kani ni vibaya rooney kumvalisha mwanaye jezi ya man u?
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Unajua bei ya kushonewa gwanda? Ni twice of that ya suti ya kichina!
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Iko OK!
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uwizi mtupu
     
  15. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kwakweli nimeipenda sana hii picha.congrats kwa aliyeiweka
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280

    Utapendeza kama nanihii :)



    [​IMG]
     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kizazi kipya cha gwandaz,
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli wamependeza tuache unazi wa kusema vitu tusivyojua, tusitumie masaburi kufikiri, kuna watu kila mwaka wanatumia watoto wetu wa shule kwenye shughuli za chama chao au hatuoni? Ama kweli gamba mpaka machoni... duh

    Ndiyo maana hata maredio,manaibu maredio wenu jumlisha wenye stuli wenu mliowapitisha kwa wingi wa kura zenu kuongoza shughuli za mjengoni hawajui kutafsiri kanuni na miongozo ya mjengoni.. Shame.....
     
Loading...