Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graphic Designer Needed

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by saruni, Oct 10, 2011.

  1. s

    saruni Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta graphic designer mwenye uzoefu na viwanda vya printing.
    wasiliana na no. 0652 046 289.
     
  2. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe na level gani ya Elimu?
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    part time/ full time?
    ni pm kama ni part time!
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yupo mwenye uzoefu wa miaka 4 kwenye magazeti na magazine. Part time inakubalika?
     
  5. s

    saruni Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio part time, anatakiwa aajiriwe full time, sio lazima uzoefu mwingi lakini walau kidogo kwenye printing factory
     
  6. s

    saruni Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elimu kuanzia certificate
     
Loading...